Wagtail - en to cy translation catalogue (150 entries)

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: Submit for moderation
cy: Cyflwyno i'w gymedroli

en: Resubmit to %(task_name)s
cy: Ailgyflwyno i %(task_name)s

en: Submit to %(workflow_name)s
cy: Cyflwyno i %(workflow_name)s

en: Restart workflow
cy: Ailgychwyn llif gwaith

en: Cancel workflow
cy: Canslo llif gwaith

en: Unpublish
cy: Anghyhoedd

en: Save Draft
cy: Cadw drafft

en: Page locked
cy: Tudalen dan glo

en: %(label)s and Publish
cy: %(label)s a chyhoeddi

en: Wagtail admin
cy: Gweinyddiaeth Wagtail

en: Sorry, you do not have permission to access this area.
cy: Mae'n ddrwg gennym, nid oes gennych ganiatâd i gael mynediad i'r ardal hon.

en: You do not have permission to access the admin
cy: Nid oes gennych ganiatâd i gael mynediad i'r weinyddiaeth

en: None
cy: Ddim

en: Date from
cy: Dyddiad o

en: Date to
cy: Dyddiad i

en: All
cy: I gyd

en: Collection
cy: Casgliad

en: Preferred language
cy: Iaith a ffafrir

en: Current time zone
cy: Cylchfa amser gyfredol

en: First Name
cy: Enw Cyntaf

en: Last Name
cy: Cyfenw

en: Email
cy: E-Bost

en: Upload a profile picture
cy: Llwythwch i fyny lun broffil

en: Enter password
cy: Rhowch cyfrinair

en: Enter your %(username_field_name)s
cy: Rhowch eich %(username_field_name)s

en: Enter your email address to reset your password
cy: Rhowch eich cyfeiriad ebost i ailosod eich cyfrinair

en: Search term
cy:  
    Term Chwilio

en: Search
cy: Chwillio

en: Parent
cy: Rhiant

en: Select hierarchical position. Note: a collection cannot become a child of itself or one of its descendants.
cy: Dewiswch safle hierarchaidd. Sylwch: ni all casgliad ddod yn blentyn iddo'i hun nac yn un o'i ddisgynyddion.

en: Please select another parent
cy: Dwiswch rhiant arall os gwelwch yn dda

en: You cannot have multiple permission records for the same collection.
cy: Ni allwch gael cofnodion caniatâd lluosog ar gyfer yr un casgliad.

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Add collections
cy: Ychwanegu casgliad

en: Edit
cy: Golygu

en: Edit collections
cy: Golygu casgliad

en: Delete
cy: Dileu

en: Delete collections
cy: Dileu casgliad

en: You cannot edit another user's comment.
cy: Ni allwch olygu sylw defnyddiwr arall.

en: Go live date/time must be before expiry date/time
cy: Rhaid i'r dyddiad/amser mynd yn fyw fod cyn y dyddiad/amser dod i ben

en: Expiry date/time must be in the future
cy: Rhaid i'r dyddiad/amser dod i ben fod yn y dyfodol

en: New title
cy: Teitl newydd

en: New slug
cy: Gwlithod newydd

en: New parent page
cy: Tudalen rhiant newydd

en: This copy will be a child of this given parent page.
cy: Bydd y copi hwn yn blentyn o'r dudalen rhiant benodol hon.

en: Copy subpages
cy: Copïo is-dudalennau

en: This will copy %(count)s subpage. | This will copy %(count)s subpages.
cy[0]: Fydd hon yn copïo %(count)s is-dudalen.
cy[1]: Fydd hon yn copïo %(count)s is-dudalennau.
cy[2]: Fydd hon yn copïo %(count)s is-dudalennau.
cy[3]: Fydd hon yn copïo %(count)s is-dudalennau.

en: Publish copied page
cy: Cyhoeddi tudalen wedi'i chopïo

en: This page is live. Would you like to publish its copy as well?
cy: Mae'r dudalen hon yn fyw. Hoffech chi gyhoeddi ei gopi hefyd?

en: Publish copies
cy: Cyhoeddi gopiau

en: %(count)s of the pages being copied is live. Would you like to publish its copy? | %(count)s of the pages being copied are live. Would you like to publish their copies?
cy[0]: Mae %(count)s o'r tudalennau sy'n cael eu copïo yn fyw. Hoffech chi gyhoeddi'r gopi?
cy[1]: Mae %(count)s o'r tudalennau sy'n cael eu copïo yn fyw. Hoffech chi gyhoeddi'r copïau?
cy[2]: Mae %(count)s o'r tudalennau sy'n cael eu copïo yn fyw. Hoffech chi gyhoeddi'r copïau?
cy[3]: Mae %(count)s o'r tudalennau sy'n cael eu copïo yn fyw. Hoffech chi gyhoeddi'r copïau?

en: Alias
cy: Arallenw

en: Keep the new pages updated with future changes
cy: Diweddaru'r tudalennau newydd gyda newidiadau yn y dyfodol

en: You do not have permission to copy to page "%(page_title)s"
cy: Nid oes gennych ganiatâd i gopïo i'r dudalen "%(page_title)s"

en: This slug is already in use within the context of its parent page "%(parent_page_title)s"
cy: Mae'r wlithen hon eisoes yn cael ei defnyddio yng nghyd-destun ei riant-dudalen "%(parent_page_title)s"

en: You cannot copy a page into itself when copying subpages
cy: Ni allwch gopïo tudalen ynddo'i hun wrth gopïo is-dudalennau

en: Parent page
cy: Tudalen rhiant

en: Visibility
cy: Gwelededd

en: This field is required.
cy: Mae angen y'r ffild hon.

en: Please select at least one group.
cy: Dewiswch o leiaf un grwp os gwelwch yn dda.

en: Content
cy: Cynnwys

en: Promote
cy: Hyrwyddo

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Title
cy: Teitl

en: Error 404
cy: Gwall 404

en: Go to Wagtail admin
cy: Ewch i Wagtail Admin

en: Reset password
cy: Ailosod cyfrinair

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Invalid password reset link
cy: Dolen ailosod cyfrinair annilys

en: Check your email
cy: Gwiriwch eich e-bost

en: Go back
cy: Mynd yn ôl

en: Select all
cy: Dewiswch bob un

en: External link
cy: Linc allanol

en: Choose
cy: Dewis

en: Choose a page
cy: Dewisiwch tudalen

en: Select %(title)s
cy: Dewis %(title)s

en: Save
cy: Cadw

en: Privacy
cy: Preifatrwydd

en: Yes, delete
cy: Ia, dileu

en: No, don't delete
cy: Na, peidiwch a ddileu

en: Cancel
cy: Canslo

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Comment
cy: Sylw

en: Update
cy: Diweddariad

en: Account
cy: Cyfrif

en: Language
cy: Iaith

en: Status
cy: Statws

en: Edit this page
cy: Golygu tudalen hon

en: Unlock
cy: Datgloi

en: Draft
cy: Drafft

en: Live
cy: Yn fyw

en: Date
cy: Dyddiad

en: Close
cy: Cau

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Publishing…
cy: Yn Cyhoeddi...

en: Publish this version
cy: Cyhoeddi fersiwn newydd

en: Saving…
cy: Cadw…

en: Replace current draft
cy: Amnewid y drafft hon

en: Save draft
cy: Cadw drafft

en: Yes, convert it
cy: Ia, ei drosi

en: Copy
cy: Copio

en: Pagination
cy: Tudaleniad

en: Previous
cy: Blaenorol

en: Next
cy: Nesaf

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Move up
cy: Symyd i fyny

en: Move down
cy: Symyd i lawr

en: Type
cy: Math

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Locked
cy: Wedi' gloi

en: Name
cy: Enw

en: Action
cy: Gweithred

en: Workflow
cy: Llif gwaith

en: Started at
cy: Dechreuwyd yn

en: Completed at
cy: Wedi'i gwblhau yn

en: Breadcrumb
cy: Briwsion Bara

en: Continue
cy: Parhau

en: Download XLSX
cy: Lawrlwythwch XSLX

en: Download CSV
cy: Lawrlwythwch CSV

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Back
cy: Yn ol

en: History
cy: Hanes

en: Minimap
cy: Map fychan

en: Lock
cy: Clo

en: Usage
cy: Defnydd

en: Used %(usage_count)s time | Used %(usage_count)s times
cy[0]: Wedi defnyddio %(usage_count)s waith
cy[1]: Wedi defnyddio %(usage_count)s o weithiau
cy[2]: Wedi defnyddio %(usage_count)s o weithiau
cy[3]: Wedi defnyddio %(usage_count)s o weithiau

en: Page
cy: Tudalen

en: New
cy: Newydd

en: Existing
cy: Presennol

en: Published
cy: Wedi cyhoeddi

en: %(time_period)s ago
cy: %(time_period)s yn ôl

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Home
cy: Adref

en: %(model_name)s '%(object)s' updated.
cy: %(model_name)s '%(object)s' wedi'i diweddaru.

en: %(model_name)s '%(object)s' created.
cy: %(model_name)s '%(object)s' wedi'i greu.

en: Edit '%(title)s'
cy: Golygu '%(title)s'

en: Inspect
cy: Archwilio

en: Delete '%(title)s'
cy: Dileu '%(title)s'

en: More options for '%(title)s'
cy: Fwy o opsiynau i '%(title)s'

en: Editing
cy: Golygu

en: %(model_name)s '%(object)s' deleted.
cy: %(model_name)s '%(object)s' wedi'i ddileu.

en: Edit this %(object)s
cy: Golygu %(object)s

en: View live
cy: Gweld in fyw

en: Site
cy: Safle

en: Show
cy: Dangos

en: Awaiting my review
cy: Yn aros am fy adolygiad

en: Disable
cy: Analluogi

en: Enable
cy: Galluogi

en: Clear choice
cy: Dewis clir
