Wagtail - en to is_IS translation catalogue (850 entries)

en: Publish
is_IS: Setja í birtingu

en: Submit for moderation
is_IS: Senda inn til samþykktar

en: Resubmit to %(task_name)s
is_IS: Endursenda til %(task_name)s

en: Submit to %(workflow_name)s
is_IS: Senda til %(workflow_name)s

en: Restart workflow
is_IS: Byrja vinnuflæði upp á nýtt

en: Cancel workflow
is_IS: Hætta við vinnuflæði

en: Unpublish
is_IS: Taka úr loftinu

en: Save Draft
is_IS: Vista uppkast

en: Page locked
is_IS: Síða læst

en: %(label)s and Publish
is_IS: %(label)s og setja í birtingu

en: Wagtail admin
is_IS: Stjórnborð Wagtail

en: Sorry, you do not have permission to access this area.
is_IS: Því miður, þú hefur ekki heimildir til að skoða þetta svæði.

en: You do not have permission to access the admin
is_IS: Þú ert ekki með réttindi til þess að skoða umsjónarsvæðið

en: None
is_IS: Ekkert

en: Date from
is_IS: Dagsetning frá

en: Date to
is_IS: Dagsetning til

en: Locale
is_IS: Þýðing

en: All
is_IS: Allt

en: Collection
is_IS: Safn

en: Tag
is_IS: Merking

en: Filter by up to ten most popular tags.
is_IS: Sía út frá tíu vinsælustu merkingunum

en: Preferred language
is_IS: Valið tungumál

en: Current time zone
is_IS: Núverandi tímabelti

en: First Name
is_IS: Fornafn

en: Last Name
is_IS: Eftirnafn

en: Email
is_IS: Netfang

en: Upload a profile picture
is_IS: Hlaða upp prófílmynd

en: Enter password
is_IS: Sláðu inn lykilorð

en: Your %(username_field)s and password didn't match. Please try again.
is_IS: %(username_field)s og lykilorð pössuðu ekki. Vinsamlegast reyndu aftur.

en: Enter your %(username_field_name)s
is_IS: Sláðu inn %(username_field_name)s

en: Enter your email address to reset your password
is_IS: Sláðu inn netfangið þitt til að endursetja lykilorðið þitt.

en: URL
is_IS: Vefslóð

en: Search term
is_IS: Leitarfrasi

en: Search
is_IS: Leita

en: All collections
is_IS: Öll söfn

en: Parent
is_IS: Yfirsíða

en: Select hierarchical position. Note: a collection cannot become a child of itself or one of its descendants.
is_IS: Veldu staðsetningu í tré. ATH: safn getur ekki verið undir sjálfu sér eða einhverju af undirsöfnum sínum.

en: Please select another parent
is_IS: Vinsamlegast veldu annað yfirsafn

en: You cannot have multiple permission records for the same collection.
is_IS: Þú getur ekki haft margar heimildafærslur fyrir sama safnið

en: Add
is_IS: Bæta við

en: Add collections
is_IS: Bæta við söfnum

en: Edit
is_IS: Breyta

en: Edit collections
is_IS: Breyta söfnu

en: Delete
is_IS: Eyða

en: Delete collections
is_IS: Eyða söfnum

en: You cannot edit another user's comment.
is_IS: Þú getur ekki breytt athugasemdum annarra notenda.

en: Go live date/time must be before expiry date/time
is_IS: Dags/tímasetningin þegar síðan fer í loftið þarf að vera á undan þegar hún á að fara úr loftinu

en: Expiry date/time must be in the future
is_IS: Dagsetning afbirtingar verður að vera í framtíðinni

en: New title
is_IS: Titill

en: New slug
is_IS: Slóð

en: New parent page
is_IS: Ný yfirsíða

en: This copy will be a child of this given parent page.
is_IS: Þetta afrit verður undirsíða þessarar yfirsíðu

en: Copy subpages
is_IS: Afrita undirsíður

en: This will copy %(count)s subpage. | This will copy %(count)s subpages.
is_IS[0]: Þessi aðgerð mun afrita %(count)s undirsíðu.
is_IS[1]: Þessi aðgerð mun afrita %(count)s undirsíður.

en: Publish copied page
is_IS: Setja afritaðar síður í birtingu.

en: This page is live. Would you like to publish its copy as well?
is_IS: Þessi síða er í birtingu. Viltu setja afritið í birtingu líka?

en: Publish copies
is_IS: Setja afrit í birtingu

en: %(count)s of the pages being copied is live. Would you like to publish its copy? | %(count)s of the pages being copied are live. Would you like to publish their copies?
is_IS[0]: %(count)s af síðunum sem verið er að afrita er í loftinu. Viltu setja afritið í loftið?
is_IS[1]: %(count)s af síðunum sem er verið að afrita eru í loftinu. Viltu setja afritin líka í loftið?

en: Alias
is_IS: Spegilsíða

en: Keep the new pages updated with future changes
is_IS: Halda nýjum síðum uppfærðum með framtíðar breytingum

en: You do not have permission to copy to page "%(page_title)s"
is_IS: Þú ert ekki með réttindi til þess að afrita undir síðu "%(page_title)s"

en: This slug is already in use within the context of its parent page "%(parent_page_title)s"
is_IS: Þessi vefslóð (e.slug) er þegar í notkun innan ramma yfirsíðu "%(parent_page_title)s"

en: You cannot copy a page into itself when copying subpages
is_IS: Ekki er hægt að afrita síðu inn undir sjálfa sig þegar verið er að afrita undirsíður

en: The slug '%(page_slug)s' is already in use within the parent page
is_IS: Vefslóðarhlutinn '%(page_slug)s' er þegar í notkun undir þessari yfirsíðu

en: Select a new parent for this page.
is_IS: Veldu nýja yfirsíðu fyrir þessa síðu.

en: Parent page
is_IS: Yfirsíða

en: The new page will be a child of this given parent page.
is_IS: Nýja síðan verður undirsíða þessarar yfirsíðu

en: You do not have permission to create a page under "%(page_title)s".
is_IS: Þú hefur ekki réttindi til þess að búa til síðu undir "%(page_title)s".

en: You cannot create a page of type "%(page_type)s" under "%(page_title)s".
is_IS: Þú getur ekki búið til síðu af tegundinni "%(page_type)s" undir "%(page_title)s".

en: Search…
is_IS: Leita...

en: Tag(s) %(value_too_long)s are over %(max_tag_length)d characters
is_IS: Merki %(value_too_long)s eru yfir %(max_tag_length)d stafir að lengd

en: Visibility
is_IS: Sýnileiki

en: This field is required.
is_IS: Þennan reit þarf að fylla út.

en: Please select at least one group.
is_IS: Vinsamlegast veljið amk eina grúppu.

en: All types
is_IS: Allar tegundir

en: This page already has workflow '%(workflow_name)s' assigned.
is_IS: Þessi síða hefur þegar verið úthlutað vinnuflæði '%(workflow_name)s'.

en: You cannot assign this workflow to the same page multiple times.
is_IS: Þú getur ekki úthlutað þessu vinnuflæði oft á sömu síðu.

en: Snippet '%(content_type)s' already has workflow '%(workflow_name)s' assigned.
is_IS: Snifsinu '%(content_type)s' hefur þegar verið úthlutað vinnuflæðinu '%(workflow_name)s'.

en: Give your workflow a name
is_IS: Gefðu vinnuflæðinu nafn

en: Add tasks to your workflow
is_IS: Bæta skrefum við vinnuflæði

en: Task
is_IS: Skref

en: 1 page selected
is_IS: 1 síða valin

en: %(objects)s pages selected
is_IS: %(objects)s síður valdar

en: All %(objects)s pages on this screen selected
is_IS: Allar %(objects)s síður á þessum skjá valdar

en: All pages in listing selected
is_IS: Allar síður valdar

en: 1 document selected
is_IS: 1 skjal valið

en: %(objects)s documents selected
is_IS: %(objects)s skjöl valin

en: All %(objects)s documents on this screen selected
is_IS: Öll %(objects)s skjöl á þessum skjá valin

en: All documents in listing selected
is_IS: Öll skjöl valin

en: 1 image selected
is_IS: 1 mynd valin

en: %(objects)s images selected
is_IS: %(objects)s myndir valdar

en: All %(objects)s images on this screen selected
is_IS: Allar %(objects)s myndir á þessum skjá valdar

en: All images in listing selected
is_IS: Allar myndir valdar

en: 1 user selected
is_IS: 1 notandi valinn

en: %(objects)s users selected
is_IS: %(objects)s notendur valdir

en: All %(objects)s users on this screen selected
is_IS: Allir %(objects)s notendur á þessum skjá valdir

en: All users in listing selected
is_IS: Allir notendur valdir

en: 1 snippet selected
is_IS: 1 snifsi valið

en: %(objects)s snippets selected
is_IS: %(objects)s snifsi valin

en: All %(objects)s snippets on this screen selected
is_IS: Öll %(objects)s snifsi á þessum skjá valin

en: All snippets in listing selected
is_IS: Öll snifsi í lista valin

en: 1 item selected
is_IS: 1 hlutur valinn

en: %(objects)s items selected
is_IS: %(objects)s hlutir valdir

en: All %(objects)s items on this screen selected
is_IS: Allir %(objects)s hlutir á þessum skjá valdir

en: All items in listing selected
is_IS: Allir hlutir valdir

en: Can access Wagtail admin
is_IS: Hefur aðgang að stjórnkerfi Wagtail

en: Content
is_IS: Efni

en: Promote
is_IS: Sýnileiki

en: Settings
is_IS: Stillingar

en: Title
is_IS: Titill

en: Page title
is_IS: Titill síðu

en: Error 404: Page not found
is_IS: 404: Síðan fannst ekki

en: Error 404
is_IS: Villa 404

en: The requested page could not be found.
is_IS: Síðan sem þú baðst um fannst ekki.

en: Go to Wagtail admin
is_IS: Fara í stjórnkerfi Wagtail

en: More actions
is_IS: Fleiri aðgerðir

en: Reset password
is_IS: Endursetja lykilorð

en: Password change successful
is_IS: Tókst að breyta lykilorði

en: Login
is_IS: Innskrá

en: Set your new password
is_IS: Sláðu inn nýtt lykilorð

en: Invalid password reset link
is_IS: Ógildur hlekkur

en: The password reset link was invalid, possibly because it has already been used.
is_IS: Þessi hlekkur til að endursetja lykilorð er ógildur, mögulega hefur hann þegar verið notaður.

en: Request a new password reset
is_IS: Endursetja lykilorð

en: Check your email
is_IS: Athugaðu tölvupósthólfið þitt

en: A link to reset your password has been emailed to you if an account exists for this address.
is_IS: Hlekkur til þess að endursetja lykilorðið þitt hefur verið sent á netfangið þitt ef aðgangur er til fyrir þetta netfang.

en: Please follow the link below to reset your password:
is_IS: Vinsamlegast smelltu á hlekkinn hér fyrir neðan til að endursetja lykilorðið þitt.

en: Your username (in case you've forgotten):
is_IS: Notendanafnið þitt (bara ef þú skildir hafa gleymt því):

en: Password reset
is_IS: Endursetja lykilorð

en: Reset your password
is_IS: Endursettu lykilorðið þitt

en: Reset to default
is_IS: Endursetja sjálfgefnar stillingar

en: Default avatar
is_IS: Sjálfvalin smámynd

en: Upload a profile picture:
is_IS: Hlaða upp prófílmynd:

en: Sidebar
is_IS: Hliðarstika

en: Go back
is_IS: Til baka

en: Bulk actions
is_IS: Magn aðgerðir

en: Select
is_IS: Velja

en: Select row
is_IS: Velja línu

en: Select all
is_IS: Velja allt

en: Internal link
is_IS: Innri hlekkur

en: External link
is_IS: Ytri hlekkur

en: Email link
is_IS: Netfangs hlekkur

en: Phone link
is_IS: Síma hlekkur

en: Anchor link
is_IS: Hlekkur innan síðu

en: There is %(counter)s match | There are %(counter)s matches
is_IS[0]: Það er %(counter)s niðurstaða
is_IS[1]: Það eru %(counter)s niðurstöður

en: Add an anchor link
is_IS: Bæta við hlekk innan síðu

en: Insert anchor
is_IS: Setja inn hlekk

en: Choose
is_IS: Veldu

en: Choose a page
is_IS: Veldu síðu

en: Only pages of type "%(type)s" may be chosen for this field. Search results will exclude pages of other types. | Only the following page types may be chosen for this field: %(type)s. Search results will exclude pages of other types.
is_IS[0]: Aðeins síður af tegundinni "%(type)s" eru leyfðar í þessum reit. Leitarniðurstöður munu ekki innihalda síður af öðrum tegundum.
is_IS[1]: Aðeins eftirtaldar síðutegundir eru leyfðar í þessum reit: %(type)s. Leitarniðurstöður munu ekki innihalda síður af öðrum tegundum.

en: Confirm selection
is_IS: Staðfesta val

en: Convert to internal link
is_IS: Breyta í hlekk á innri síðu

en: The URL you entered, <a target="_blank" rel="noreferrer" href="%(submitted_url)s">%(submitted_url)s</a>, looks like it matches the internal page %(page)s, which has the URL <a target="_blank" rel="noreferrer" href="%(internal_url)s">%(internal_url)s</a>.
is_IS: Slóðin sem þú slóst inn, <a target="_blank" rel="noreferrer" href="%(submitted_url)s">%(submitted_url)s</a>, lítur út fyrir að passa við innri síðuna %(page)s, sem er með slóðina <a target="_blank" rel="noreferrer" href="%(internal_url)s">%(internal_url)s</a>.

en: Converting this to an internal link to %(page)s would make the link automatically update if the underlying page changes its URL. Would you like to do this?
is_IS: Ef þú breytir þessu í innri hlekk með tilvísun í %(page)s myndi hann sjálfkrafa uppfærast ef vefslóð síðunnar á bak við hann breytist. Viltu breyta í innri hlekk?

en: Use external link
is_IS: Nota ytri hlekk

en: Add an email link
is_IS: Bæta við hlekk á netfang

en: Insert link
is_IS: Setja inn hlekk

en: Add an external link
is_IS: Bæta við ytri hlekk

en: Add a phone link
is_IS: Bæta við símahlekk

en: Select %(title)s
is_IS: Velja %(title)s

en: Explore subpages of '%(title)s'
is_IS: Skoða undirsíður %(title)s'

en: Explore
is_IS: Skoða

en: This collection has been made private by a parent collection.
is_IS: Þetta safn er með takmarkað aðgengi vegna stillinga yfirflokks.

en: You can edit the privacy settings on:
is_IS: Þú getur breytt aðgengisstilligum á:

en: Save
is_IS: Vista

en: Change privacy
is_IS: Breyta aðgengi

en: Privacy settings determine who is able to view documents in this collection.
is_IS: Aðgengisstillingar ákvarða hver getur skoðað skjöl í þessu safni

en: Privacy
is_IS: Aðgengi

en: Set collection privacy. Current status: Public
is_IS: Stilla aðgengi safns. Núverandi staða: Opið

en: Public
is_IS: Í birtingu

en: Set collection privacy. Current status: Private
is_IS: Stilla aðgengi safns. Núverandi staða: Takmarkað aðgengi

en: Private
is_IS: Prívat

en: This collection cannot be deleted, because it is not empty. It contains:
is_IS: Ekki er hægt að eyða safni, af því það er ekki tómt. Það inniheldur:

en: No collections have been created. Why not <a href="%(add_collection_url)s">add one</a>?
is_IS: Engin söfn hafa verið búin til. Hví ekki að <a href="%(add_collection_url)s">bæta við einu</a>?

en: Sorry, there are no matches for "<em>%(search_query)s</em>"
is_IS: Því miður eru engar niðurstöður fyrir "<em>%(search_query)s</em>"

en: There are no results.
is_IS: Engar niðurstöður fundust.

en: Yes, delete
is_IS: Já, eyða

en: No, don't delete
is_IS: Nei, ekki eyða

en: Are you sure you want to unpublish this %(model_name)s?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir taka %(model_name)s úr loftinu?

en: Yes, unpublish it
is_IS: Já, taka úr loftinu

en: No, don't unpublish
is_IS: Nei, ekki taka úr loftinu

en: Publish %(model_name)s
is_IS: Setja %(model_name)s í birtingu

en: This %(model_name)s was marked as needing changes at <strong>%(task)s</strong> in <strong>%(workflow)s</strong>.
is_IS: Beðið var um breytingar á %(model_name)s í skrefi <strong>%(task)s</strong> í <strong>%(workflow)s</strong>.

en: This %(model_name)s is currently at <strong>%(task)s</strong> in <strong>%(workflow)s</strong>.
is_IS: %(model_name)s er núna í skrefi <strong>%(task)s</strong> í <strong>%(workflow)s</strong>.

en: Publishing this %(model_name)s will cancel the current workflow.
is_IS: Að setja %(model_name)s í loftið mun stöðva núverandi vinnuflæði.

en: Would you still like to publish this %(model_name)s?
is_IS: Viltu samt setja %(model_name)s í loftið?

en: Cancel
is_IS: Hætta við

en: Actions
is_IS: Aðgerðir

en: Comment
is_IS: Athugasemd

en: There are no %(model_name)s to display. Why not <a href="%(add_url)s">add one</a>?
is_IS: Hér eru engin %(model_name)s til að sýna. Hví ekki að <a href="%(add_url)s">Bæta við einu</a>?

en: Update
is_IS: Uppfæra

en: Preview not available
is_IS: Forskoðun ekki möguleg

en: Preview cannot display due to validation errors. <br /> Click save to highlight the relevant fields.
is_IS: Ekki hægt að forskoða vegna þess að villur komu upp. <br /> Smelltu á vista til að sýna reitina sem eru að valda villum.

en: Fields
is_IS: Reitir

en: Changes
is_IS: Breytingar

en: Moved down 1 place. | Moved down %(counter)s places.
is_IS[0]: Færði niður um 1 sæti.
is_IS[1]: Færði niður um %(counter)s sæti.

en: Moved up 1 place. | Moved up %(counter)s places.
is_IS[0]: Færði upp um 1 sæti.
is_IS[1]: Færði upp um %(counter)s sæti.

en: There are no differences between these two versions
is_IS: Það eru engar breytingar milli þessara útgáfa

en: This is your dashboard on which helpful information about content you've created will be displayed.
is_IS: Þetta er yfirlitssíðan þín sem sýnir hjálplegar upplýsingar um efni sem þú hefur búið til

en: Account
is_IS: Reikningur

en: Wagtail %(current_version)s editor guide
is_IS: Wagtail %(current_version)s notendahandbók

en: Your locked pages
is_IS: Þínar læstu síður

en: Language
is_IS: Tungumál

en: Privacy and access
is_IS: Aðgangsstýringar

en: Status
is_IS: Staða

en: Locked at
is_IS: Læst

en: Edit this page
is_IS: Breyta þessari síðu

en: Unlock
is_IS: Aflæsa

en: Draft
is_IS: Uppkast

en: Live
is_IS: Í birtingu

en: Your most recent edits
is_IS: Síðustu breytingar sem þú hefur gert

en: Date
is_IS: Dagsetning

en: Site summary
is_IS: Upplýsingar um vef

en: %(total)s Page <span class="w-sr-only">created in %(site_name)s</span> | %(total)s Pages <span class="w-sr-only">created in %(site_name)s</span>
is_IS[0]: %(total)s Síða <span class="w-sr-only">búin til undir %(site_name)s</span>
is_IS[1]: %(total)s Síður <span class="w-sr-only">búnar til undir %(site_name)s</span>

en: Wagtail upgrade available
is_IS: Ný útgáfa af Wagtail í boði

en: Your version: <strong>%(current_version)s</strong>. New version: <strong data-w-upgrade-target="latestVersion"></strong>.
is_IS: Þín útgáfa: <strong>%(current_version)s</strong>. Ný útgáfa: <strong data-w-upgrade-target="latestVersion"></strong>.

en: Read the release notes.
is_IS: Lestu útgáfu tilkynninguna.

en: Your pages and snippets in a workflow
is_IS: Þínar síður og snifsi í vinnuflæði

en: Task started
is_IS: Skref hófst

en: Changes requested at
is_IS: Breytingar umbeðnar

en: Awaiting
is_IS: Í bið

en: Close
is_IS: Loka

en: Things in Wagtail %(version)s have changed!
is_IS: Ýmislegt hefur breyst í Wagtail %(version)s!

en: Don't worry, we've got your back. Check out the <a class="w-whats-new__link" href="%(editor_guide_link)s" target="_blank" rel="noreferrer">Wagtail Editor Guide</a> to get the low down on what's changed and some exciting new features!
is_IS: Engar áhyggjur, kíktu á <a class="w-whats-new__link" href="%(editor_guide_link)s" target="_blank" rel="noreferrer">Notendahandbók Wagtail</a> til þess að sjá hvað hefur breyst og hvaða spennandi nýjungar eru í boði!

en: Awaiting your review
is_IS: Bíður yfirferðar

en: Tasks
is_IS: Skref

en: Task submitted by
is_IS: Skref stofnað af

en: Preview
is_IS: Forskoða

en: Compare with live version
is_IS: Bera saman við útgáfu í birtingu

en: Compare with previous version
is_IS: Bera saman við fyrri útgáfu

en: Sign in
is_IS: Innskrá

en: Sign in to Wagtail
is_IS: Skrá inn í Wagtail

en: Forgotten password?
is_IS: Gleymt lykilorð?

en: Remember me
is_IS: Muna eftir mér

en: Signing in…
is_IS: Skrái inn...

en: The page "%(title)s" has been approved.
is_IS: Síðan "%(title)s" hefur verið samþykkt.

en: You can view the page here:
is_IS: Þú getur skoðað síðuna hér:

en: The page "%(title)s" has been approved
is_IS: Síðan "%(title)s" hefur verið samþykkt

en: Hello %(username)s,
is_IS: Halló %(username)s,

en: Edit your notification preferences here:
is_IS: Breyta stillingum tilkynninga hér:

en: The page "%(title)s" has been rejected.
is_IS: Síðunni "%(title)s" hefur verið hafnað.

en: You can edit the page here:
is_IS: Þú getur breytt síðunni hér:

en: The page "%(title)s" has been rejected
is_IS: Síðunni "%(title)s" hefur verið hafnað

en: The page "%(title)s" has been approved in moderation stage "%(task)s".
is_IS: Síðan "%(title)s" hefur verið samþykkt í yfirferðarskrefi "%(task)s".

en: The %(model_name)s "%(title)s" has been approved in moderation stage "%(task)s".
is_IS: %(model_name)s "%(title)s" hefur verið samþykkt í yfirferðarskrefi "%(task)s".

en: You can edit the %(model_name)s here:
is_IS: Þú getur breytt  %(model_name)s hér:

en: The page "%(title)s" has been approved in "%(task)s".
is_IS: Síðan "%(title)s" hefur verið samþykkt í skrefi "%(task)s".

en: The %(model_name)s "%(title)s" has been approved in "%(task)s".
is_IS: %(model_name)s "%(title)s" hefur verið samþykkt í "%(task)s".

en: The page "%(title)s" has been rejected in moderation stage "%(task)s".
is_IS: Síðan "%(title)s" hefur verið hafnað í yfirferðarskrefi "%(task)s".

en: The %(model_name)s "%(title)s" has been rejected in moderation stage "%(task)s".
is_IS: %(model_name)s "%(title)s" hefur verið hafnað í yfirferðarskrefi "%(task)s".

en: The page "%(title)s" has been rejected during "%(task)s".
is_IS: Síðan "%(title)s" hefur verið hafnað í skrefi "%(task)s".

en: The %(model_name)s "%(title)s" has been rejected during "%(task)s".
is_IS: %(model_name)s "%(title)s" hefur verið hafnað í skrefi "%(task)s".

en: The page "%(title)s" has been submitted for approval in moderation stage "%(task)s".
is_IS: Síðan "%(title)s" hefur verið send inn til yfirferðar  í skrefi "%(task)s".

en: You can preview the page here:
is_IS: Þú getur forskoðað síðuna hér:

en: The %(model_name)s "%(title)s" has been submitted for approval in moderation stage "%(task)s".
is_IS: %(model_name)s "%(title)s" hefur verið sent inn til yfirferðar í skrefi "%(task)s"

en: You can preview the %(model_name)s here:
is_IS: Þú getur forskoðað %(model_name)s hér:

en: The page "%(title)s" has been submitted for approval to moderation stage "%(task)s".
is_IS: Síðan "%(title)s" hefur verið send inn til yfirferðar  í skrefi "%(task)s".

en: The %(model_name)s "%(title)s" has been submitted for approval to moderation stage "%(task)s".
is_IS: %(model_name)s "%(title)s" hefur verið sent inn til yfirferðar í skrefi "%(task)s".

en: The page "%(title)s" has been submitted for approval in moderation stage "%(task)s"
is_IS: Síðan "%(title)s" hefur verið send inn til yfirferðar í skrefi "%(task)s"

en: The %(model_name)s "%(title)s" has been submitted for approval in moderation stage "%(task)s"
is_IS: %(model_name)s "%(title)s" hefur verið sent inn til yfirferðar í skrefi "%(task)s"

en: %(editor)s has updated comments on "%(title)s".
is_IS: %(editor)s hefur uppfært athugasemdir í "%(title)s".

en: New comments
is_IS: Ný athugasemd

en: Resolved comments
is_IS: Leystar athugasemdir

en: Deleted comments
is_IS: Eyddar athugasemdir

en: New replies
is_IS: Ný svör

en: New replies to:
is_IS: Ný svör við:

en: New comments:
is_IS: Nýjar athugasemdir:

en: Resolved comments:
is_IS: Leystar athugasemdir:

en: Deleted comments:
is_IS: Eyddar athugasemdir:

en: New replies:
is_IS: Ný svör:

en: %(editor)s has updated comments on "%(title)s"
is_IS: %(editor)s hefur uppfært athugasemdir í "%(title)s"

en: The page "%(title)s" has been approved in workflow "%(workflow)s".
is_IS: Síðan "%(title)s" hefur verið samþykkt í vinnuflæði "%(workflow)s".

en: The %(model_name)s "%(title)s" has been approved in workflow "%(workflow)s".
is_IS: %(model_name)s "%(title)s" hefur verið samþykkt í vinnuflæði "%(workflow)s".

en: The page "%(title)s" has been approved in "%(workflow)s".
is_IS: Síðan "%(title)s" hefur verið samþykkt í "%(workflow)s".

en: The %(model_name)s "%(title)s" has been approved in "%(workflow)s".
is_IS: %(model_name)s "%(title)s" hefur verið samþykkt í  "%(workflow)s".

en: The page "%(title)s" has been rejected during "%(task)s" in workflow "%(workflow)s" by %(rejector)s.
is_IS: Síðunni "%(title)s" hefur verið hafnað í skrefi "%(task)s" í vinnuflæði "%(workflow)s" af %(rejector)s.

en: The page "%(title)s" has been rejected during "%(task)s" in workflow "%(workflow)s".
is_IS: Síðunni "%(title)s" hefur verið hafnað í skrefi "%(task)s" í vinnuflæði "%(workflow)s".

en: The following comment was left: "%(comment)s"
is_IS: Eftirfarandi athugasemd var eftir: "%(comment)s"

en: The %(model_name)s "%(title)s" has been rejected during "%(task)s" in workflow "%(workflow)s" by %(rejector)s.
is_IS: %(model_name)s "%(title)s" hefur verið hafnað í skrefi "%(task)s" í vinnuflæði "%(workflow)s" af %(rejector)s.

en: The %(model_name)s "%(title)s" has been rejected during "%(task)s" in workflow "%(workflow)s".
is_IS: %(model_name)s "%(title)s" hefur verið hafnað í skrefi "%(task)s" í vinnuflæði "%(workflow)s".

en: The page "%(title)s" has been rejected during "%(workflow)s".
is_IS: Síðunni "%(title)s" hefur verið hafnað í "%(workflow)s".

en: The %(model_name)s "%(title)s" has been rejected during "%(workflow)s".
is_IS: %(model_name)s "%(title)s" hefur verið hafnað í "%(workflow)s".

en: The page "%(title)s" has been submitted for moderation to workflow "%(workflow)s" by %(requester)s.
is_IS: Síðan "%(title)s" hefur verið send til yfirferðar í vinnuflæði "%(workflow)s" af %(requester)s.

en: The page "%(title)s" has been submitted for moderation to workflow "%(workflow)s".
is_IS: Síðan "%(title)s" hefur verið send inn til yfirferðar í vinnuflæði "%(workflow)s".

en: The %(model_name)s "%(title)s" has been submitted for moderation to workflow "%(workflow)s" by %(requester)s.
is_IS: %(model_name)s "%(title)s" hefur verið send til yfirferðar í vinnuflæði "%(workflow)s" af %(requester)s.

en: The %(model_name)s "%(title)s" has been submitted for moderation to workflow "%(workflow)s".
is_IS: %(model_name)s "%(title)s" hefur verið send til yfirferðar í vinnuflæði "%(workflow)s".

en: The page "%(title)s" has been submitted to workflow "%(workflow)s"
is_IS: Síðan "%(title)s" hefur verið send inn í vinnuflæði "%(workflow)s"

en: The %(model_name)s "%(title)s" has been submitted to workflow "%(workflow)s"
is_IS: %(model_name)s "%(title)s" hefur verið send til yfirferðar í vinnuflæði "%(workflow)s"

en: Changing the privacy for this page has been disabled.
is_IS: Lokað er fyrir aðgengisstillingar þessarar síðu.

en: Publishing…
is_IS: Set í birtingu...

en: Publish this version
is_IS: Setja þessa útgáfu í birtingu

en: Saving…
is_IS: Vista...

en: Replace current draft
is_IS: Skipta út núverandi vinnuskjali

en: Save draft
is_IS: Vista uppkast

en: Create a page in %(title)s
is_IS: Búa til síðu undir %(title)s

en: Create a page in
is_IS: Búa til síðu undir

en: Choose which type of page you'd like to create.
is_IS: Veldu hvaða tegund af síðu þú vilt búa til.

en: Sorry, you cannot create a page at this location.
is_IS: Því miður getur þú ekki búið til síðu hér.

en: Pages using %(page_type)s
is_IS: Síður sem nota %(page_type)s

en: Delete 1 page | Delete %(counter)s pages
is_IS[0]: Eyða 1 síðu
is_IS[1]: Eyða %(counter)s síðu

en: Are you sure you want to delete these pages?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum síðum?

en: This will also delete one more subpage. | This will also delete %(counter)s more subpages.
is_IS[0]: Þetta mun einnig eyða einni undirsíðu.
is_IS[1]: Þetta mun einnig eyða  %(counter)s undirsíðum.

en: You don't have permission to delete this page | You don't have permission to delete these pages
is_IS[0]: Þú ert ekki með réttindi til að eyða þessari síðu
is_IS[1]: Þú ert ekki með réttindi til að eyða þessum síðum

en: Move 1 page | Move %(counter)s pages
is_IS[0]: Færa 1 síðu
is_IS[1]: Færa %(counter)s síður

en: Move
is_IS: Færa

en: Are you sure you want to move these pages?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir færa þessar síður?

en: This page has one child page | This page has %(counter)s child pages
is_IS[0]: Þessi síða hefur eina undirsíðu
is_IS[1]: Þessi síða hefur %(counter)s undirsíður

en: You don't have permission to move this page | You don't have permission to move these pages
is_IS[0]: Þú ert ekki með réttindi til að færa þessa síðu
is_IS[1]: Þú ert ekki með réttindi til að færa þessar síður

en: The following page cannot be moved to %(dest_title)s | The following pages cannot be moved to %(dest_title)s
is_IS[0]: Eftirfarandi síðu er ekki hægt að færa undir %(dest_title)s
is_IS[1]: Eftirfarandi síður er ekki hægt að færa undir %(dest_title)s

en: The following page cannot be moved due to duplicate slug | The following pages cannot be moved due to duplicate slugs
is_IS[0]: Eftirfarandi síðu er ekki hægt að færa þar sem vefslóðir eru eins
is_IS[1]: Eftirfarandi síður er ekki hægt að færa þar sem vefslóðir eru eins

en: There is no valid destination page for these pages
is_IS: Það er ekki nein gild síða sem hægt er að færa þessar síður undir

en: Yes, move these pages
is_IS: Já, færa þessar síður

en: No, don't move
is_IS: Nei, ekki færa

en: Publish 1 page | Publish %(counter)s pages
is_IS[0]: Setja 1 síðu í birtingu
is_IS[1]: Setja %(counter)s síður í birtingu

en: Are you sure you want to publish these pages?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir setja þessar síður í loftið?

en: This page has one unpublished subpage | This page has %(counter)s unpublished subpages
is_IS[0]: Þessi síða hefur eina óbirta undirsíðu
is_IS[1]: Þessi síða hefur %(counter)s óbirtar undirsíður

en: You don't have permission to publish this page | You don't have permission to publish these pages
is_IS[0]: Þú ert ekki með réttindi til að setja þessa síðu í loftið
is_IS[1]: Þú ert ekki með réttindi til að setja þessar síður í loftið

en: Yes, publish
is_IS: Já, setja í loftið

en: No, don't publish
is_IS: Nei, ekki setja í loftið

en: Unpublish 1 page | Unpublish %(counter)s pages
is_IS[0]: Taka 1 síðu úr loftin
is_IS[1]: Taka %(counter)s síður úr loftinu

en: Are you sure you want to unpublish these pages?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir taka þessar síður úr loftinu?

en: This page has one subpage | This page has %(counter)s subpages
is_IS[0]: Þessi síða hefur eina undirsíðu
is_IS[1]: Þessi síða hefur %(counter)s undirsíður

en: You don't have permission to unpublish this page | You don't have permission to unpublish these pages
is_IS[0]: Þú ert ekki með réttindi til að taka þessa síðu úr loftinu
is_IS[1]: Þú ert ekki með réttindi til að taka þessar síður úr loftinu

en: Yes, unpublish
is_IS: Já, taka úr loftinu

en: Convert alias %(title)s
is_IS: Breyta spegilsíðu %(title)s

en: Convert alias
is_IS: Breyta spegilsíðu

en: Are you sure you want to convert this alias into an ordinary page?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir breyta þessari spegilsíðu í venjulega síðu?

en: This action cannot be undone.
is_IS: Þessi aðgerð er óafturkræf.

en: Yes, convert it
is_IS: Já, breyta

en: No, leave it as an alias
is_IS: Nei, halda áfram að spegla

en: Delete %(title)s
is_IS: Eyða %(title)s

en: Are you sure you want to delete this page?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessari síðu?

en: Deleting this page will also delete %(descendant_count)s child page. | Deleting this page will also delete %(descendant_count)s more child pages.
is_IS[0]: Ef þú eyðir þessari síðu muntu einnig eyða %(descendant_count)s undirsíðu.
is_IS[1]: Ef þú eyðir þessari síðu muntu einnig eyða %(descendant_count)s undirsíðum

en: It will also delete 1 translation and its combined %(translation_descendant_count)s translated child page. | It will also delete 1 translation and its combined %(translation_descendant_count)s translated child pages.
is_IS[0]: Þetta mun einnig eyða 1 þýðingu og samtals %(translation_descendant_count)s þýddri undirsíðu.
is_IS[1]: Þetta mun einnig eyða 1 þýðingu og samtals %(translation_descendant_count)s þýddum undirsíðum.

en: It will also delete %(translation_count)s translations and their combined %(translation_descendant_count)s translated child page. | It will also delete %(translation_count)s translations and their combined %(translation_descendant_count)s translated child pages.
is_IS[0]: Þetta mun einnig eyða %(translation_count)s þýðingum og samtals %(translation_descendant_count)s þýddri undirsíðu.
is_IS[1]: Þetta mun einnig eyða %(translation_count)s þýðingum og samtals %(translation_descendant_count)s þýddum undirsíðum.

en: It will also delete %(translation_count)s translation. | It will also delete %(translation_count)s translations.
is_IS[0]: Þetta mun einnig eyða %(translation_count)s þýðingu.
is_IS[1]: Þetta mun einnig eyða %(translation_count)s þýðingum

en: Deleting this page will also delete 1 translation and its combined %(translation_descendant_count)s translated child page. | Deleting this page will also delete 1 translation and its combined %(translation_descendant_count)s translated child pages.
is_IS[0]: Ef þú eyðir þessari síðu muntu einnig eyða 1 þýðingu og samtals %(translation_descendant_count)s þýddri undirsíðu.
is_IS[1]: Ef þú eyðir þessari síðu muntu einnig eyða 1 þýðingu og samtals %(translation_descendant_count)s þýddum undirsíðum.

en: Deleting this page will also delete %(translation_count)s translations and their combined %(translation_descendant_count)s translated child page. | Deleting this page will also delete %(translation_count)s translations and their combined %(translation_descendant_count)s translated child pages.
is_IS[0]: Þetta mun einnig eyða %(translation_count)s þýðingum og samtals %(translation_descendant_count)s þýddum undirsíðum.
is_IS[1]: Þetta mun einnig eyða %(translation_count)s þýðingum og samtals %(translation_descendant_count)s þýddum undirsíðum.

en: Deleting this page will also delete %(translation_count)s translation of this page. | This will also delete %(descendant_count)s more child pages. Deleting this page will also delete %(translation_count)s translations of this page.
is_IS[0]: Þetta mun einnig eyða %(translation_count)s þýðingum af þessari síðu.
is_IS[1]: Þetta mun einnig eyða %(descendant_count)s undirsíðum og %(translation_count)s þýðingum af þessari síðu.

en: This action will delete total <b>%(total_pages)s</b> pages.
is_IS: Þessi aðgerð mun eyða samtals <b>%(total_pages)s</b> síðum.

en: Please type <b>%(wagtail_site_name)s</b> to confirm.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn <b>%(wagtail_site_name)s</b> til þess að staðfesta.

en: Yes, delete it
is_IS: Já, eyddu því

en: No, don't delete it
is_IS: Nei, ekki eyða því

en: Alternatively you can <a href="%(unpublish_url)s">unpublish the page</a>. This removes the page from public view and you can edit or publish it again later.
is_IS: Þú getur einnig <a href="%(unpublish_url)s">tekið síðuna úr loftinu</a>. Það gerir hana ósýnilega fyrir almenningi og gerir þér kleift að breyta henni og birta aftur síðar.

en: Move %(title)s
is_IS: Færa %(title)s

en: Are you sure you want to move this page into '%(title)s'?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir færa þessa síðu undir '%(title)s'?

en: Are you sure you want to move this page and all of its children into '%(title)s'?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir færa þessa síðu og allar undirsíður undir '%(title)s'?

en: This will also move one translation of this page and its child pages | This will also move %(translations_to_move_count)s translations of this page and their child pages
is_IS[0]: Þetta mun einnig færa eina þýðingu af þessari síðu og öllum undirsíðum þýðingarinnar.
is_IS[1]: Þetta mun færa %(translations_to_move_count)s þýðingar af þessari síðu og allar undirsíður þýðinganna.

en: Yes, move this page
is_IS: Já, færðu þessa síðu

en: Are you sure you want to unpublish this page?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir taka þessa síðu úr loftinu?

en: This will also unpublish one translation of the page. | This will also unpublish all %(translation_count)s translations of the page.
is_IS[0]: Þetta mun takar úr loftinu eina þýðingu af síðunni.
is_IS[1]: Þetta mun taka úr loftinu %(translation_count)s þýðingar af þessari síðu.

en: This page has one subpage and its translations have a combined one translated child page. Unpublish these too | This page has %(live_descendant_count)s child pages and its translations have a combined one translated child page. Unpublish these too
is_IS[0]: Þessi síða hefur eina undirsíðu og þýðingar hennar hafa samtals eina þýdda undirsíðu. Taka allt þetta einnig úr loftinu.
is_IS[1]: Þessi síða hefur %(live_descendant_count)s undirsíður og hafa þýðingar hennar samtals eina þýdda  undirsíðu. Taka allt þetta einnig úr loftinu.

en: This page has one child page and its translations have a combined %(translation_descendant_count)s translated child pages. Unpublish these too | This page has %(live_descendant_count)s child pages and its translations have a combined %(translation_descendant_count)s translated child pages. Unpublish these too
is_IS[0]: Þessi síða hefur eina undirsíðu og þýðingar hennar hafa samtals %(translation_descendant_count)s þýddar undirsíður. Taka einnig úr loftinu.
is_IS[1]: Þessi síða hefur %(live_descendant_count)s undirsíður og þýðingar þeirra hafa samtals %(translation_descendant_count)s þýddar undirsíður. Taka þær einnig úr loftinu.

en: This page has one subpage. Unpublish this too | This page has %(live_descendant_count)s subpages. Unpublish these too
is_IS[0]: Þessi síða hefur eina undirsíðu. Taka einnig úr loftinu.
is_IS[1]: Þessi síða hefur %(live_descendant_count)s undirsíður. Taka einnig úr loftinu.

en: Publish page
is_IS: Setja síðu í birtingu

en: This page was marked as needing changes at <strong>%(task)s</strong> in <strong>%(workflow)s</strong>.
is_IS: Beðið var um breytingar á þessari síðu í skrefi <strong>%(task)s</strong> í <strong>%(workflow)s</strong>.

en: This page is currently at <strong>%(task)s</strong> in <strong>%(workflow)s</strong>.
is_IS: Þessi síða er núna í skrefi <strong>%(task)s</strong> í <strong>%(workflow)s</strong>.

en: Publishing this page will cancel the current workflow.
is_IS: Að setja þessa síðu í birtingu mun stöðva núverandi vinnuflæði

en: Would you still like to publish this page?
is_IS: Viltu samt setja þessa síðu í birtingu?

en: Copy %(title)s
is_IS: Afrita %(title)s

en: Copy
is_IS: Afrita

en: Copy this page
is_IS: Afrita þessa síðu

en: This page is an alias of another page.
is_IS: Þessi síða speglar aðra síðu

en: Edit original page
is_IS: Breyta upprunalegri síðu

en: Convert this alias into an ordinary page
is_IS: Breyta þessari spegilsíðu í venjulega síðu

en: The root level is where you can add new sites to your Wagtail installation. Pages created here will not be accessible at any URL until they are associated with a site.
is_IS: Rótin er þar sem þú getur bætt við nýjum vefjum í Wagtail uppsetninguna þína. Síður sem búnar eru til hér verða hvergi aðgengilegar fyrr en þær eru tengdar við vef.

en: Configure a site now.
is_IS: Stilla síðu núna.

en: If you just want to add pages to an existing site, create them as children of the homepage instead.
is_IS: Ef þú vilt bæta við síðum á núverandi vefi, búðu þær til sem undirsíður undir viðeigandi forsíðu.

en: Pages created here will not be accessible at any URL. To add pages to an existing site, create them as children of the homepage.
is_IS: Síður sem búnar verða til hér verða ekki aðgengilegar á neinni slóð. Til að bæta við síðum á núverandi vefi, búðu þær til sem undirsíður af forsíðu

en: There is no site set up for this location. Pages created here will not be accessible at any URL until a site is associated with this location.
is_IS: Það er ekkert vefsvæði tengt þessum stað. Síður sem búnar verða til hér verða ekki aðgengilegar fyrr en vefsvæði verður tengt þessum stað.

en: There is no site record for this location. Pages created here will not be accessible at any URL.
is_IS: Það er ekkert vefsvæði tengt þessum stað. Síður sem verða búnar til hér verða ekki aðgengilegar á neinni slóð.

en: Select all pages in listing
is_IS: Velja allar síðu

en: This page is locked, by you, to further editing
is_IS: Þessi síða er læst, af þér, fyrir frekari breytingum

en: This page is locked to further editing
is_IS: Þessi síða er læst, ekki hægt að gera frekari breytingar

en: Explore child pages of '%(title)s'
is_IS: Skoða undirsíður '%(title)s'

en: Add a child page to '%(title)s'
is_IS: Bæta undirsíðu við '%(title)s'

en: Drag
is_IS: Draga

en: Item %(index)s of %(total)s
is_IS: Atriði %(index)s af %(total)s

en: Disable ordering of child pages
is_IS: Óvirkja röðun á undirsíðum

en: Sort
is_IS: Raða

en: Enable ordering of child pages
is_IS: Virkja röðun á undirsíðum

en: %(start_index)s-%(end_index)s of %(items_count)s across entire site.
is_IS: %(start_index)s-%(end_index)s af %(items_count)s yfir alla síðuna.

en: No results across entire site.
is_IS: Engar niðurstöður á allri síðunni.

en: Search in '<span class="w-title-ellipsis">%(title)s</span>'
is_IS: Leita í '<span class="w-title-ellipsis">%(title)s</span>'

en: %(start_index)s-%(end_index)s of %(items_count)s in '<span class="w-title-ellipsis">%(title)s</span>'.
is_IS: %(start_index)s-%(end_index)s af %(items_count)s í '<span class="w-title-ellipsis">%(title)s</span>'.

en: No results in '<span class="w-title-ellipsis">%(title)s</span>'.
is_IS: Engar niðurstöður í '<span class="w-title-ellipsis">%(title)s</span>'.

en: Search the whole site
is_IS: Leita í öllu vefsvæðinu

en: %(start_index)s-%(end_index)s of %(items_count)s
is_IS: %(start_index)s-%(end_index)s af %(items_count)s

en: Sites menu
is_IS: Síðuvalmynd

en: Pagination
is_IS: Síðuskipting

en: Page %(page_number)s of %(num_pages)s.
is_IS: Síða %(page_number)s af %(num_pages)s.

en: Previous
is_IS: Fyrra

en: Next
is_IS: Næsta

en: This page is protected from public view
is_IS: Þessi síða er ekki aðgengileg almenningi

en: Confirm
is_IS: Staðfesta

en: Add child page
is_IS: Bæta við undirsíðu

en: Page types
is_IS: Síðutegundir

en: There is one matching page | There are %(counter)s matching pages
is_IS[0]: Það er ein niðurstaða
is_IS[1]: Það eru %(counter)s niðurstöður

en: Sorry, no pages match <em>%(query_string)s</em>
is_IS: Því miður þá eru engar síður sem passa við <em>%(query_string)s</em>

en: Enter a search term above
is_IS: Sláðu inn leitarorð hér að ofan

en: Add %(label)s
is_IS: Bæta við %(label)s

en: Move up
is_IS: Færa upp

en: Move down
is_IS: Færa niður

en: Choose when this %(model_name)s should go live and/or expire
is_IS: Velja hvenær þetta %(model_name)s ætti að fara í loftið og/eða vera tekið úr loftinu

en: Choose when this page should go live and/or expire
is_IS: Veldu hvenær þessi síða á að fara í loftið og/eða verða tekin úr loftinu

en: This publishing schedule will only take effect after you select the "Publish" option
is_IS: Þessi útgáfu tímastilling mun aðeins fara að virka þegar búið er að velja "Setja í loftið"

en: Anyone with editing permissions can create schedules
is_IS: Allir sem eru með leyfi til breytinga get búið til tímastillingar

en: But only those with publishing permissions can make them effective.
is_IS: En aðeins þau sem hafa útgáfuréttindi geta virkjað hana.

en: Set publishing schedule
is_IS: Vista tímastillingar útgáfu

en: Save schedule
is_IS: Vista tímastillingar

en: Collection management permissions
is_IS: Réttindi fyrir umsýslu myndasafna

en: Add a collection permission
is_IS: Bæta við myndasafns heimild

en: Last published
is_IS: Síðast sett í loftið

en: Last published by
is_IS: Síðast sett í loftið af

en: Type
is_IS: Tegund

en: No pages found.
is_IS: Engar síður fundust.

en: No pages match this report's criteria.
is_IS: Engar síður passa við forsendur þessarar skýrslu.

en: Updated
is_IS: Uppfært

en: Pages
is_IS: Síður

en: Last edited page
is_IS: Síðu síðast breytt

en: Last edit
is_IS: Síðast breytt

en: Locking status
is_IS: Staða á læsingu

en: Locked by <b>you</b> at <b>%(locking_date)s</b>
is_IS: Læst af <b>þér</b> <b>%(locking_date)s</b>

en: Locked by <b>%(locked_by)s</b> at <b>%(locking_date)s</b>
is_IS: Læst af <b>%(locked_by)s</b> <b>%(locking_date)s</b>

en: Locked at <b>%(locking_date)s</b>
is_IS: Læst <b>%(locking_date)s</b>

en: Locked
is_IS: Læst

en: No locked pages found.
is_IS: Engar læstar síður fundust

en: No page types found.
is_IS: Engar síðu tengundir fundust.

en: Name
is_IS: Nafn

en: Action
is_IS: Aðgerð

en: User
is_IS: Notandi

en: Date / Time
is_IS: Dagsetning/Tími

en: Edit this item
is_IS: Breyta þessu

en: No log entries found.
is_IS: Engar atburðaskráningar fundust.

en: Workflow
is_IS: Vinnuflæði

en: Page/Snippet
is_IS: Síða/Snifsi

en: Requested by
is_IS: Umbeðið af

en: Started at
is_IS: Byrjaði

en: Incomplete task
is_IS: Óklárað skref

en: No pages/snippets have been submitted for moderation yet
is_IS: Engar síður/snifsi hafa verið send inn til yfirferðar ennþá

en: Completed at
is_IS: Lokið

en: Clear
is_IS: Hreinsa

en: Page %(page_num)s of %(total_pages)s.
is_IS: Síða %(page_num)s af %(total_pages)s.

en: Edit account avatar
is_IS: Breyta táknmynd notanda

en: Toggle breadcrumbs
is_IS: Sýna/fela brauðmolaslóð

en: Breadcrumb
is_IS: Brauðmolar

en: Close dialog
is_IS: Loka glugga

en: You saved a new version in another window
is_IS: Þú vistaðir nýja útgáfu í öðrum glugga

en: System
is_IS: Kerfi

en: %(user_name)s saved a new version
is_IS: %(user_name)s vistaði nýja útgáfu

en: Refresh
is_IS: Endurhlaða

en: You have unsaved changes in another window
is_IS: Þú hefur óvistaðar breytingar í öðrum glugga

en: %(user_name)s has unsaved changes
is_IS: %(user_name)s á óvistaðar breytingar

en: Currently viewing
is_IS: Að skoða núna

en: One other user is currently viewing | %(num_user)s other users are currently viewing
is_IS[0]: Einn annar notandi er að skoða núna
is_IS[1]: %(num_user)s aðrir notendur eru núna að skoða

en: Proceeding will overwrite the changes you made in that window. Refreshing the page will show you the new changes, but you will lose any of your unsaved changes in the current window.
is_IS: Ef þú heldur áfram muntu yfirskrifa breytingarnar sem þú gerðir í þeim glugga. Ef þú endurhleður þessari síðu muntu sjá breytingarnar, en þú munt tapa óvistuðum breytingum þínum í þessum glugga.

en: Proceeding will overwrite the changes made by %(user_name)s. Refreshing the page will show you the new changes, but you will lose any of your unsaved changes.
is_IS: Ef þú heldur áfram muntu yfirskrifa breytingar sem gerðar voru af %(user_name)s. Ef þú endurhleður síðunni muntu sjá nýju breytingarnar, en þú munt tapa þínum breytingum í þessum glugga.

en: Refreshing the page means you will lose any unsaved changes
is_IS: Ef þú endurhleður síðunni muntu tapa öllum óvistuðum breytingum.

en: Refresh page
is_IS: Endurhlaða síðunni

en: Continue
is_IS: Áfram

en: Refresh the page
is_IS: Endurhlaða síðunni

en: Download XLSX
is_IS: Sækja XLSX

en: Download CSV
is_IS: Sækja CSV

en: Filter
is_IS: Sía

en: Apply filters
is_IS: Bæta við síum

en: Add comment
is_IS: Bæta við athugasemd

en: Show filters
is_IS: Sýna síur

en: Filter by
is_IS: Sía eftir

en: Back
is_IS: Til baka

en: History
is_IS: Saga

en: Keyboard shortcuts
is_IS: Lyklaborðs flýtileiðir

en: All keyboard shortcuts
is_IS: Allar lyklaborðs flýtileiðir

en: Section
is_IS: Kafli

en: Keyboard shortcut
is_IS: Lyklaborðs flýtileið

en: Current page status:
is_IS: Núverandi staða síðu:

en: Visit the live page
is_IS: Skoða birta útgáfu síðunnar

en: Visible to all. Visit the live page
is_IS: Sýnilegt öllum. Skoða birta síðu

en: Visible to all
is_IS: Sýnilegt öllum

en: Private. Visit the live page
is_IS: Læst. Skoða birta síðu

en: Toggle section
is_IS: Sýna/fela síðuhluta

en: Are you sure you want to unschedule this revision?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir hætta við birtingu á þessari útgáfu?

en: Yes, unschedule
is_IS: Já, hætta við

en: No, don't unschedule
is_IS: Nei, ekki hætta við

en: Other searches
is_IS: Aðrar leitir

en: Minimap
is_IS: Yfirlit

en: Side panels
is_IS: Hliðarvalmyndir

en: Toggle side panel
is_IS: Sýna/fela hliðarstiku

en: Side panel width
is_IS: Breidd hliðarvalmyndar

en: Show issue
is_IS: Sýna vandamál

en: Content metrics
is_IS: Efnisupplýsingar

en: Words
is_IS: Orð

en: Reading time
is_IS: Lestími

en: Issues found
is_IS: Atriði fundust

en: Comment notifications
is_IS: Athugasemda tilkynningar

en: Locale:
is_IS: Þýðing:

en: Available in %(translations_total)s locales
is_IS: %(translations_total)s þýðingar í boði

en: No other translations
is_IS: Engar aðrar þýðingar

en: Switch locales
is_IS: Skipta um þýðingu

en: Locking:
is_IS: Læsi:

en: Unlocked
is_IS: Aflæst

en: Anyone can edit this %(model_name)s – lock it to prevent others from editing
is_IS: Hver sem er getur breytt %(model_name)s – læstu því til að varna öðrum að gera breytingar

en: Anyone can edit this %(model_name)s
is_IS: Hver sem er getur breytt %(model_name)s

en: Lock
is_IS: Læsa

en: Page visibility:
is_IS: Sýnileiki síðu:

en: Once live anyone can view
is_IS: Eftir að hún hefur verið birt geta allir séð hana

en: Not visible to the public
is_IS: Ekki sýnileg á vefnum

en: Choose who can view the live version of this page
is_IS: Veldu hver getur séð birta útgáfu þessarar síðu

en: Privacy changes apply to all children of this page too.
is_IS: Aðgengisstillingar eiga við allar undirsíður þessarar síðu líka.

en: Usage
is_IS: Notkun

en: Used %(usage_count)s time | Used %(usage_count)s times
is_IS[0]: Notað %(usage_count)s sinni
is_IS[1]: Notað %(usage_count)s sinnum

en: Status:
is_IS: Staða:

en: Expiry:
is_IS: Rennur út:

en: Edit schedule
is_IS: Breyta tímastillingu

en: In Moderation
is_IS: Bíður samþykktar

en: View details
is_IS: Skoða nánar

en: by %(user)s
is_IS: eftir %(user)s

en: View history
is_IS: Skoða sögu

en: Invalid schedule
is_IS: Ógild tímastilling

en: Go-live:
is_IS: Setja í loftið:

en: Once published:
is_IS: Þegar hún er komin í loftið:

en: No publishing schedule set
is_IS: Engar tímastillingar vistaðar

en: Set schedule
is_IS: Vista tímastillingar

en: Preview in new tab
is_IS: Forskoða í nýjum flipa

en: Loading
is_IS: Hleð..

en: Refreshing…
is_IS: Endurhleð...

en: Preview is out of date
is_IS: Forskoðun er úreld

en: Correct the validation errors to resume preview (saving will highlight errors)
is_IS: Leiðréttu villurnar til að fara aftur í forskoðun (ef þú vistar sérðu hvar villurnar eru)

en: Preview mode
is_IS: Forskoðun

en: First published
is_IS: Fyrst sett í loftið

en: Save your changes before leaving
is_IS: Vistaðu breytingar áður en þú ferð annað

en: You have <span>unsaved edits</span>
is_IS: Þú ert með <span>óvistaðar breytingar</span>

en: You have <span>unsaved comments</span>
is_IS: Þú ert með <span>óvistaðar athugasemdir</span>

en: You have <span>unsaved edits</span> and <span>comments</span>
is_IS: Þú ert með <span>óvistaðar breytingar</span> og <span>athugasemdir</span>

en: This %(model_name)s is referenced %(usage_count)s time. | This %(model_name)s is referenced %(usage_count)s times.
is_IS[0]: Þetta %(model_name)s er vísað í %(usage_count)s sinni.
is_IS[1]: Þetta %(model_name)ser vísað í %(usage_count)s sinnum.

en: One or more references to this %(model_name)s prevent it from being deleted.
is_IS: Ein eða fleiri vísanir í þetta %(model_name)s varna því að hægt sé að eyða.

en: Requested by <b>%(modified_by)s</b>
is_IS: Umbeðið af <b>%(modified_by)s</b>

en: Started at <b>%(started_at)s</b>
is_IS: Hófst <b>%(started_at)s</b>

en: Status %(status)s
is_IS: Staða %(status)s

en: Timeline
is_IS: Tímalína

en: Initial Revision
is_IS: Fyrsta útgáfa

en: Edited
is_IS: Breytt

en: %(action)s by <b>%(who)s</b> at <b>%(at)s</b>
is_IS: %(action)s eftir <b>%(who)s</b> <b>%(at)s</b>

en: %(action)s at <b>%(at)s</b>
is_IS: %(action)s  <b>%(at)s</b>

en: with comment:
is_IS: með athugasemdum:

en: Workflow started
is_IS: Vinnuflæði byrjað

en: Workflow completed
is_IS: Vinnuflæði lokið

en: %(action)s by <b>%(who)s</b>
is_IS: %(action)s eftir <b>%(who)s</b>

en: Approved task
is_IS: Samþykkt skref

en: This page hasn't been submitted for moderation yet
is_IS: Þessi síða hefur ekki verið send inn til yfirferðar ennþá

en: This %(model_name)s hasn't been submitted for moderation yet
is_IS: %(model_name)s hefur ekki verið send inn til yfirferðar ennþá

en: JavaScript is required to use Wagtail, but it is currently disabled.<br /> Here are the <a href="https://www.enable-javascript.com/" target="_blank" rel="noreferrer">instructions how to enable JavaScript in your web browser</a>.
is_IS: JavaScript er nauðsynlegt til að nota Wagtail, en það er slökkt á því í vafranum þínum.<br /> Hér eru <a href="https://www.enable-javascript.com/" target="_blank" rel="noreferrer">leiðbeiningar um hvernig á að virkja Javascript í vafranum þínum</a>.

en: Skip to main content
is_IS: Hoppa yfir í aðal efni

en: View Wagtail quick actions
is_IS: Skoða flýtivalmynd Wagtail

en: Accessibility
is_IS: Aðgengi

en: Warnings
is_IS: Viðvaranir

en: Add a child page
is_IS: Bæta við undirsíðu

en: Show in Explorer
is_IS: Sýna í veftré

en: This workflow is currently in progress on %(workflow_states_in_progress)s pages. Deleting this workflow will cancel moderation on these page. Are you sure you want to delete this workflow?
is_IS: Þetta vinnuflæði er í vinnslu á %(workflow_states_in_progress)s síðum. Að eyða því afvirkjar vinnuflæðið á þessum síðum. Ertu viss um að þú viljir eyða þessu vinnuflæði?

en: No
is_IS: Nei

en: Are you sure you want to disable this workflow?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir afvirkja þetta vinnuflæði?

en: Yes, disable
is_IS: Já, afvirkja

en: Are you sure you want to disable this task?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir afvirkja þetta skref?

en: Assign your workflow to pages
is_IS: Tengja vinnuflæði við síður

en: Assign your workflow to snippets
is_IS: Tengja vinnuflæði við snifsi

en: Workflows apply to child pages too. If you select a parent page here, its child pages will also use this workflow. See <a href="%(workflow_pages_url)s">the list of the pages</a> your workflow applies to.
is_IS: Vinnuflæði eiga við undirsíður líka. Ef þú velur yfirsíðu hérna, þá munu undirsíður þeirrar síðu einnig nota þetta vinnuflæði. Sjá <a href="%(workflow_pages_url)s">lista yfir síðurnar</a> sem vinnuflæðið á við.

en: This workflow is disabled so it cannot be assigned to any pages.
is_IS: Þetta vinnuflæði er óvirkt svo það er ekki hægt að hengja það á neinar síður.

en: This workflow is disabled so it cannot be assigned to any snippets.
is_IS: Þetta vinnuflæði er óvirkt svo það er ekki hægt að hengja það á nein snifsi.

en: Used on the following active workflows
is_IS: Notað af eftirfarandi virkum vinnuflæðum

en: Not used
is_IS: Ekki notað

en: Disabled
is_IS: Óvirkt

en: +%(counter)s more | +%(counter)s more
is_IS[0]: +%(counter)s í viðbót
is_IS[1]: +%(counter)s í viðbót

en: Assigned pages
is_IS: Tengdar síður

en: Page
is_IS: Síða

en: Assign to another page
is_IS: Tengja við aðra síðu

en: Step %(step_number)s
is_IS: Skref %(step_number)s

en: 1 page | %(counter)s pages
is_IS[0]: 1 síða
is_IS[1]: %(counter)s síður

en: 1 snippet type | %(counter)s snippet types
is_IS[0]: 1 tegund snifsa
is_IS[1]: %(counter)s tegundir snifsa

en: No workflows have been created. Why not <a href="%(add_url)s">add one</a>?
is_IS: Engin vinnuflæði hafa verið búin til. Hví ekki að <a href="%(add_url)s">búa til eitt</a>?

en: There are no enabled workflows. Why not <a href="%(add_url)s">add one</a>?
is_IS: Það eru engin virk vinnuflæði til. Hví ekki að <a href="%(add_url)s">búa til eitt</a>?

en: Choose which type of task you'd like to create.
is_IS: Veldu tegund skrefs sem þig langar að búa til.

en: Choose a task
is_IS: Veldu skref

en: New
is_IS: Ný

en: Existing
is_IS: Þegar til

en: Choose a different task type
is_IS: Veldu aðra tegund skrefs

en: Creating…
is_IS: Bý til...

en: Create
is_IS: Búa til

en: Task type
is_IS: Tegund skrefs

en: Used on
is_IS: Notað í

en: Sorry, no tasks match "<em>%(query_string)s</em>"
is_IS: Því miður, engin skref passa við "<em>%(query_string)s</em>"

en: You haven't created any tasks.
is_IS: Þú hefur ekki búið til nein skref.

en: Why not <a class="create-one-now" href="#tab-new" data-tab-trigger>create one now</a>?
is_IS: Af hverju ekki <a class="create-one-now" href="#tab-new" data-tab-trigger>búa til nýtt núna</a>?

en: No tasks have been created. Why not <a href="%(add_url)s">add one</a>?
is_IS: Engin skref hafa verið búin til. Hví ekki að <a href="%(add_url)s">bæta við einu</a>?

en: There are no enabled tasks. Why not <a href="%(add_url)s">add one</a>?
is_IS: Það eru engin virk skref til. Hví ekki að <a href="%(add_url)s">bæta við einu</a>?

en: Submitted
is_IS: Sent inn

en: Not started
is_IS: Ekki byrjað

en: Changes requested by %(requested_by)s
is_IS: Breytingar umbeðnar af %(requested_by)s

en: Changes requested
is_IS: Breytingar umbeðnar

en: Approved by %(approved_by)s
is_IS: Samþykkt af %(approved_by)s

en: Published
is_IS: Sett í birtingu

en: See full history
is_IS: Sjá alla söguna

en: More
is_IS: Meira

en: More bulk actions
is_IS: Fleiri magn aðgerðir

en: 0 minutes
is_IS: 0 mínútur

en: just now
is_IS: rétt í þessu

en: %(time_period)s ago
is_IS: %(time_period)s síðan

en: at %(time)s by %(user_display_name)s
is_IS: klukkN %(time)s af %(user_display_name)s

en: at %(time)s
is_IS: klukkan %(time)s

en: %(time)s by %(user_display_name)s
is_IS: %(time)s af %(user_display_name)s

en: %(time_period)s ago by %(user_display_name)s
is_IS: %(time_period)s síðan af %(user_display_name)s

en: Log out
is_IS: Útskrá

en: Changes requested %(finished_at)s
is_IS: Breytingar umbeðnar %(finished_at)s

en: Sent to %(task_name)s %(started_at)s
is_IS: Sent til %(task_name)s %(started_at)s

en: Common actions
is_IS: Algengar aðgerðir

en: Cut
is_IS: Klippa

en: Paste
is_IS: Líma

en: Paste and match style
is_IS: Líma síðu í sama stíl

en: Paste without formatting
is_IS: Líma án þess að aðlaga

en: Undo
is_IS: Bakka

en: Redo
is_IS: Endurgera

en: Save changes
is_IS: Vista breytingar

en: Text content
is_IS: Innihald texta

en: Insert or edit a link
is_IS: Bæta við eða breyta hlekk

en: Text formatting
is_IS: Aðlaga texta

en: Bold
is_IS: Feitletrun

en: Italic
is_IS: Skáletrun

en: Underline
is_IS: Undirstrika

en: Monospace (code)
is_IS: Jafnstafaletur/monospace (kóði)

en: Strike-through
is_IS: Strika í gegn

en: Superscript
is_IS: Yfirskrift

en: Subscript
is_IS: Undirskrift

en: Toggle status
is_IS: Sýna/fela stöðu

en: Referenced %(count)s time | Referenced %(count)s times
is_IS[0]: Vísað í %(count)s sinni
is_IS[1]: Vísað í %(count)s sinnum

en: Toggle comments
is_IS: Sýna/fela athugasemdir

en: Comments
is_IS: Athugasemdir

en: Toggle checks
is_IS: Sýna/fela aðvaranir

en: Checks
is_IS: Athuganir

en: Toggle preview
is_IS: Sýna/fela forskoðun

en: Sort by '%(label)s' in ascending order.
is_IS: Raða eftir '%(label)s' í hækkandi röð

en: Sort by '%(label)s' in descending order.
is_IS: Raða eftir '%(label)s' í lækkandi röð

en: Sort the order of child pages within '%(parent)s' by '%(label)s' in ascending order.
is_IS: Raða undirsíðum fyrir '%(parent)s' eftir '%(label)s' í stafrófsröð.

en: Sort the order of child pages within '%(parent)s' by '%(label)s' in descending order.
is_IS: Raða undirsíðum fyrir '%(parent)s' eftir '%(label)s' í öfugri stafrófsröð.

en: Button text is empty
is_IS: Vantar texta fyrir hnap

en: Use meaningful text for screen reader users
is_IS: Notaðu viðeigandi og skýran texta fyrir notendur með skjálesara

en: Empty heading found
is_IS: Vantar texta í fyrirsögn

en: Table header text is empty
is_IS: Vantar texta í töfluhaus

en: Empty frame title found
is_IS: Vantar texta í titil rammans

en: Use a meaningful title for screen reader users
is_IS: Notaðu viðeigandi og skýran titil fyrir notendur með skjálesara

en: Incorrect heading hierarchy
is_IS: Röng uppröðun fyrirsagna

en: Avoid skipping levels
is_IS: Forðastu að sleppa stigum í fyrirsögnum

en: Input button text is empty
is_IS: Vantar texta fyrir hnapp

en: Link text is empty
is_IS: Vantar texta fyrir hlekk

en: Misusing paragraphs as headings
is_IS: Ekki má nota málsgreinar sem fyrirsagnir

en: Use proper heading tags
is_IS: Notaðu rétt tög fyrir fyrirsagnir

en: Image alt text has inappropriate pattern
is_IS: Lýsitexti myndar fylgir ekki réttu mynstri

en: Use meaningful text
is_IS: Notaðu skýran og viðeigandi texta

en: Profile
is_IS: Prófíll

en: Notifications
is_IS: Tilkynningar

en: Name and Email
is_IS: Nafn og netfang

en: Profile picture
is_IS: Prófílmynd

en: Theme preferences
is_IS: Þemastillingar

en: Password
is_IS: Lykilorð

en: Your account settings have been changed successfully!
is_IS: Stillingarnar þínar hafa verið uppfærðar!

en: You have been successfully logged out.
is_IS: Þú hefur verið skráður út.

en: Collections
is_IS: Söfn

en: Add a collection
is_IS: Bæta við safni

en: Add collection
is_IS: Bæta við safni

en: Collection '%(object)s' created.
is_IS: Safn '%(object)s' búið til.

en: Collection '%(object)s' updated.
is_IS: Safn '%(object)s' uppfært.

en: The collection could not be saved due to errors.
is_IS: Ekki var hægt að vista safnið þar sem hún stóðst ekki villuprófanir

en: Collection '%(object)s' deleted.
is_IS: Safni '%(object)s' eytt.

en: Delete collection
is_IS: Eyða safni

en: Are you sure you want to delete this collection?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessu safni?

en: Home
is_IS: Heim

en: No %(model_name)s match your query.
is_IS: Engin %(model_name)s passa við leit þína.

en: There are no %(model_name)s to display.
is_IS: Það eru engin %(model_name)s til að sýna.

en: Live version
is_IS: Útgáfa í birtingu

en: Current draft
is_IS: Núverandi vinnuskjal

en: Review this version
is_IS: Skoða þessa útgáfu

en: Compare with current version
is_IS: Bera saman við núverandi útgáfu

en: Cancel scheduled publish
is_IS: Hætta við tímasetta birtingu

en: Workflow history
is_IS: Saga vinnuflæðis

en: Workflow progress
is_IS: Staða vinnuflæðis

en: Edit / Review
is_IS: Breyta / yfirfara

en: %(model_name)s '%(title)s' is now unlocked.
is_IS: %(model_name)s '%(title)s' er nú ólæst.

en: The %(model_name)s could not be saved as it is locked
is_IS: %(model_name)s var ekki hægt að vista þar sem það er læst.

en: %(model_name)s '%(object)s' updated.
is_IS: %(model_name)s '%(object)s' uppfært.

en: %(model_name)s '%(object)s' created.
is_IS: %(model_name)s '%(object)s' búið til.

en: %(model_name)s '%(object)s' has been scheduled for publishing.
is_IS: %(model_name)s '%(object)s' hefur verið tímastillt til að setja í loftið.

en: %(model_name)s '%(object)s' created and scheduled for publishing.
is_IS: %(model_name)s '%(object)s' búin til og tímastillt til að setja í loftið.

en: %(model_name)s '%(object)s' is live and this version has been scheduled for publishing.
is_IS: %(model_name)s '%(object)s' er í birtingu og þessi útgáfa hefur verið tímastillt fyrir birtingu.

en: %(model_name)s '%(object)s' updated and published.
is_IS: %(model_name)s '%(object)s' uppfært og sett í loftið

en: %(model_name)s '%(object)s' created and published.
is_IS: %(model_name)s '%(object)s' búin til og sett í loftið

en: %(model_name)s '%(object)s' has been submitted for moderation.
is_IS: %(model_name)s '%(object)s' hefur verið send inn til yfirferðar.

en: %(model_name)s '%(object)s' created and submitted for moderation.
is_IS: %(model_name)s '%(object)s' búin til og send til samþykkis.

en: Workflow on %(model_name)s '%(object)s' has been restarted.
is_IS: Vinnuflæði á %(model_name)s '%(object)s' hefur verið rendurræst.

en: Workflow on %(model_name)s '%(object)s' has been cancelled.
is_IS: Hætt hefur verið við vinnuflæði á  %(model_name)s '%(object)s'.

en: You are viewing a previous version of this %(model_name)s from <b>%(created_at)s</b> by %(user)s
is_IS: Þú ert að skoða eldri útgáfu af þessu %(model_name)s frá <b>%(created_at)s</b> eftir %(user)s

en: %(model_name)s '%(object)s' has been replaced with version from %(timestamp)s.
is_IS: %(model_name)s '%(object)s' hefur verið skipt út fyrir  útgáfu frá %(timestamp)s.

en: Version from %(timestamp)s of %(model_name)s '%(object)s' has been published.
is_IS: Útgáfa frá %(timestamp)s af %(model_name)s '%(object)s' hefur verið sett í loftið.

en: Version from %(timestamp)s of %(model_name)s '%(object)s' has been scheduled for publishing.
is_IS: Útgáfa frá %(timestamp)s af %(model_name)s '%(object)s' hefur verið tímasett til birtingar.

en: Edit '%(title)s'
is_IS: Breyta '%(title)s'

en: Copy '%(title)s'
is_IS: Afrita '%(title)s'

en: Inspect
is_IS: Skoða

en: Inspect '%(title)s'
is_IS: Skoða '%(title)s'

en: Delete '%(title)s'
is_IS: Eyða '%(title)s'

en: More options for '%(title)s'
is_IS: Fleiri valmöguleikar fyrir '%(title)s'

en: Add %(model_name)s
is_IS: Bæta við %(model_name)s

en: The %(model_name)s could not be created due to errors.
is_IS: Ekki var hægt að búa til %(model_name)s þar sem það stóðst ekki villuprófanir

en: New: %(model_name)s
is_IS: Nýtt: %(model_name)s

en: Editing
is_IS: Breyti

en: The %(model_name)s could not be saved due to errors.
is_IS: Ekki var hægt að vista %(model_name)s þar sem það stóðst ekki villuprófanir

en: %(model_name)s '%(object)s' deleted.
is_IS: %(model_name)s '%(object)s' eytt.

en: Are you sure you want to delete this %(model_name)s?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessu %(model_name)s?

en: Earliest
is_IS: Fyrsta

en: Latest
is_IS: Nýjasta

en: '%(object)s' unpublished.
is_IS: '%(object)s' tekið úr loftinu.

en: Version %(revision_id)s of "%(object)s" unscheduled.
is_IS: Útgáfa %(revision_id)s af "%(object)s" tekin úr tímastillingu.

en: Unschedule
is_IS: Hætta við tímasetta birtingu

en: revision %(revision_id)s of "%(object)s"
is_IS: útgáfa %(revision_id)s af "%(object)s"

en: If you confirm deletion
is_IS: Ef þú staðfestir eyðingu

en: Field
is_IS: Reitur

en: (Private %(object)s)
is_IS: (Einka %(object)s)

en: Edit this %(object)s
is_IS: Breyta þessu %(object)s

en: The %(model_name)s '%(title)s' is not currently awaiting moderation.
is_IS: %(model_name)s '%(title)s' bíður ekki samþykkis til birtingar.

en: The %(model_name)s '%(title)s' is not currently awaiting moderation in task '%(task_name)s'.
is_IS: %(model_name)s '%(title)s' er ekki að bíða eftir yfirferð í skrefi '%(task_name)s'.

en: Dashboard
is_IS: Yfirlitssíða

en: Search all pages…
is_IS: Leita í öllum síðum...

en: Privacy is inherited from the ancestor page - %(ancestor_page)s
is_IS: Stillingar erfast frá yfirsíðu - %(ancestor_page)s

en: Delete selected pages
is_IS: Eyða völdum síðu

en: Select a new parent page
is_IS: Veldu nýja yfirsíðu

en: Move selected pages
is_IS: Færa valdar síður

en: %(num_pages)d page has been moved | %(num_pages)d pages have been moved
is_IS[0]: %(num_pages)d síða hefur verið færð
is_IS[1]: %(num_pages)d síður hafa verið færðar

en: Publish selected pages
is_IS: Setja valdar síður í lofti

en: Unpublish selected pages
is_IS: Taka valdar síður úr loftinu

en: Choose parent
is_IS: Veldu yfirsíðu

en: Create a new %(model_name)s
is_IS: Búa til nýtt %(model_name)s

en: Page '%(page_title)s' has been converted into an ordinary page.
is_IS: Síðu '%(page_title)s' hefur verið breytt í venjulega síðu.

en: Page '%(page_title)s' and %(subpages_count)s subpages copied.
is_IS: Síða '%(page_title)s' og %(subpages_count)s undirsíður afritaðar.

en: Page '%(page_title)s' copied.
is_IS: Síða '%(page_title)s' afrituð.

en: View draft
is_IS: Skoða uppkast

en: View live
is_IS: Skoða á vef

en: Page '%(page_title)s' created.
is_IS: Síða '%(page_title)s' vistuð.

en: Page '%(page_title)s' created and scheduled for publishing.
is_IS: Síða '%(page_title)s' hefur verið búin til og tímastillt til að setja í loftið.

en: Page '%(page_title)s' created and published.
is_IS: Síða '%(page_title)s' vistuð og birt.

en: Page '%(page_title)s' created and submitted for moderation.
is_IS: Síða '%(page_title)s' vistuð og send til samþykkis.

en: The page could not be created due to validation errors
is_IS: Ekki var hægt að búa síðuna til þar sem hún stóðst ekki villuprófanir

en: Page '%(page_title)s' deleted.
is_IS: Síðu '%(page_title)s' eytt.

en: Editing %(page_type)s
is_IS: Breyti %(page_type)s

en: Page '%(page_title)s' has been replaced with version from %(previous_revision_datetime)s.
is_IS: Síða '%(page_title)s' hefur verið skipt út fyrir útgáfu af %(previous_revision_datetime)s.

en: Page '%(page_title)s' has been updated.
is_IS: Síða '%(page_title)s' hefur verið uppfærð.

en: Workflow on page '%(page_title)s' has been cancelled.
is_IS: Hætt hefur verið við vinnuflæði á síðu '%(page_title)s'

en: Version from %(previous_revision_datetime)s of page '%(page_title)s' has been scheduled for publishing.
is_IS: Útgáfa %(previous_revision_datetime)s af síðu '%(page_title)s' hefur verið tímasett í birtingu.

en: Page '%(page_title)s' is live and this version has been scheduled for publishing.
is_IS: Síðan '%(page_title)s' er í birtingu og þessi útgáfa hefur verið tímastillt fyrir birtingu.

en: Page '%(page_title)s' has been scheduled for publishing.
is_IS: Síða '%(page_title)s' hefur verið tímastillt til að setja í loftið.

en: Version from %(datetime)s of page '%(page_title)s' has been published.
is_IS: Útgáfa %(datetime)s af síðu '%(page_title)s' hefur verið sett í birtingu.

en: Page '%(page_title)s' has been published.
is_IS: Síða '%(page_title)s' hefur verið birt.

en: Page '%(page_title)s' has been submitted for moderation.
is_IS: Síða '%(page_title)s' hefur verið send inn til samþykkis.

en: Workflow on page '%(page_title)s' has been restarted.
is_IS: Vinnuflæði á síðu '%(page_title)s' hefur verið endurræst.

en: The page could not be saved as it is locked
is_IS: Ekki var hægt að vista síðuna, hún er læst

en: The page could not be saved due to validation errors
is_IS: Ekki var hægt að vista síðuna þar sem hún stóðst ekki villuprófanir

en: Is commenting action
is_IS: Er að gera athugasemd

en: Date updated
is_IS: Dagsetning uppfærð

en: Owner
is_IS: Eigandi

en: Edited by
is_IS: Breytt af

en: Site
is_IS: Vefsvæði

en: Has child pages
is_IS: Er með undirsíður

en: Any
is_IS: Hvað sem er

en: Yes
is_IS: Já

en: Page type
is_IS: Tegund síðu

en: Exploring
is_IS: Skoðar

en: Focus on the drag button and press up or down arrows to move the item, then press enter to submit the change.
is_IS: Fókusaðu á draghnappinn og ýttu á upp og niður örvarnar til þess að færa, ýttu svo á enter til að senda breytinguna.

en: '%(page_title)s' has been moved successfully.
is_IS: Tókst að færa '%(page_title)s' .

en: Page '%(page_title)s' is now unlocked.
is_IS: Síða '%(page_title)s' er nú ólæst.

en: The slug '%(page_slug)s' is already in use at the selected parent page. Make sure the slug is unique and try again
is_IS: Vefslóðin '%(page_slug)s' er þegar í notkun. Breyttu slóðinni svo hún sé einkvæm og reyndu aftur.

en: Page '%(page_title)s' moved.
is_IS: Síða '%(page_title)s' færð.

en: You are viewing a previous version of this page from <b>%(created_at)s</b> by %(user)s
is_IS: Þú ert að skoða eldri útgáfu af þessari síðu frá <b>%(created_at)s</b> eftir %(user)s

en: Page '%(page_title)s' unpublished.
is_IS: Síða '%(page_title)s' tekin úr birtingu.

en: Pages using
is_IS: Síður sem nota

en: Page types usage
is_IS: Notkun síðutegunda

en: The page '%(page_title)s' is not currently awaiting moderation.
is_IS: '%(page_title)s' bíður nú samþykkis til birtingar.

en: The page '%(page_title)s' is not currently awaiting moderation in task '%(task_name)s'.
is_IS: Síðan '%(page_title)s' er ekki að bíða eftir yfirferð í skrefi '%(task_name)s'.

en: Last published before
is_IS: Síðast sett í loftið fyrir

en: Aging pages
is_IS: Elstu síðurnar

en: Last published at
is_IS: Síðast sett í loftið

en: Site history
is_IS: Saga síðu

en: Action type
is_IS: Tegund aðgerðar

en: Date/Time
is_IS: Dagsetning/Tími

en: Locked pages
is_IS: Læstar síður

en: Show
is_IS: Sýna

en: Awaiting my review
is_IS: Bíður yfirferðar

en: Workflows
is_IS: Vinnuflæði

en: Page/Snippet ID
is_IS: ID síðu/snifsis

en: Page/Snippet Type
is_IS: Tegund síðu/snifsis

en: Page/Snippet Title
is_IS: Titill síðu/snifsis

en: By task
is_IS: Eftir verkefni

en: Workflow tasks
is_IS: Skref vinnuflæðis

en: Requested By
is_IS: Umbeðið af

en: By workflow
is_IS: Eftir vinnuflæði

en: Show disabled
is_IS: Sýna óvirkt

en: Add a workflow
is_IS: Bæta við vinnuflæði

en: Used by
is_IS: Notað af

en: New workflow
is_IS: Nýtt vinnuflæði

en: Workflow '%(object)s' created.
is_IS: Vinnuflæði '%(object)s' búið til.

en: Editing workflow
is_IS: Breyti vinnuflæði

en: Workflow '%(object)s' updated.
is_IS: Vinnuflæði '%(object)s' uppfært.

en: Disable
is_IS: Afvirkja

en: Enable
is_IS: Virkja

en: Disable workflow
is_IS: Afvirkja vinnuflæði

en: Workflow '%(object)s' disabled.
is_IS: Vinnuflæði '%(object)s' óvirkt.

en: This workflow is in progress on %(states_in_progress)d page/snippet. Disabling this workflow will cancel moderation on this page/snippet. | This workflow is in progress on %(states_in_progress)d pages/snippets. Disabling this workflow will cancel moderation on these pages/snippets.
is_IS[0]: Þetta vinnuflæði er í vinnslu á %(states_in_progress)d síðu/snifsi. Að gera það óvirkt afvirkjar vinnuflæðið á þessari síðu/snifsi.
is_IS[1]: Þetta vinnuflæði er í vinnslu á %(states_in_progress)d síðum/snifsum. Að gera það óvirkt afvirkjar vinnuflæðið á þessum síðum/snifsum.

en: Workflow '%(workflow_name)s' enabled.
is_IS: Vinnuflæði '%(workflow_name)s' virkt.

en: Workflow removed from Page '%(page_title)s'.
is_IS: Vinnuflæði fjarlægt af síðu '%(page_title)s'.

en: New workflow task
is_IS: Nýtt skref í vinnuflæði

en: Task '%(object)s' created.
is_IS: Skref '%(object)s' búið til.

en: Editing workflow task
is_IS: Breyti skrefi vinnuflæðis

en: Task '%(object)s' updated.
is_IS: Skref '%(object)s' uppfært.

en: Editing %(task_type)s
is_IS: Breyti %(task_type)s

en: Disable task
is_IS: Afvirkja skref

en: Task '%(object)s' disabled.
is_IS: Skref '%(object)s' óvirkt.

en: This task is in progress on %(states_in_progress)d page/snippet. Disabling this task will cause it to be skipped in the moderation workflow and not be listed for selection when editing a workflow. | This task is in progress on %(states_in_progress)d pages/snippets. Disabling this task will cause it to be skipped in the moderation workflow and not be listed for selection when editing a workflow.
is_IS[0]: Þetta skref er í vinnslu á %(states_in_progress)d síðu/snifsi. Að gera það óvirkt veldur því að því verður sleppt í yfirferð vinnuflæðis og verður ekki sýnt í valmyndum þegar vinnuflæði er breytt.
is_IS[1]: Þetta skref er í vinnslu á %(states_in_progress)d síðum/snifsum. Að gera það óvirkt veldur því að því verður sleppt í yfirferð vinnuflæðis og verður ekki sýnt í valmyndum þegar vinnuflæði er breytt.

en: Task '%(task_name)s' enabled.
is_IS: Skref '%(task_name)s' virkt.

en: Choose another
is_IS: Veldu aðra

en: Preview draft version of '%(title)s'
is_IS: Forskoða uppkastsútgáfu af '%(title)s'

en: View live version of '%(title)s'
is_IS: Skoða birta útgáfu af '%(title)s'

en: Move page '%(title)s'
is_IS: Færa síðu '%(title)s'

en: Copy page '%(title)s'
is_IS: Afrita síðu '%(title)s'

en: Delete page '%(title)s'
is_IS: Eyða síðu '%(title)s'

en: Unpublish page '%(title)s'
is_IS: Taka '%(title)s' úr loftinu

en: View page history for '%(title)s'
is_IS: Skoða sögu síðunnar '%(title)s'

en: Sort menu order
is_IS: Röðun undirsíðna

en: Change ordering of child pages of '%(title)s'
is_IS: Breyta röðun undirsíðna '%(title)s'

en: Heading %(level)d
is_IS: Fyrirsögn %(level)d

en: Bulleted list
is_IS: Ónúmeraður listi

en: Numbered list
is_IS: Númeraður listi

en: Blockquote
is_IS: Inndregin textablokk

en: Link
is_IS: Hlekkur

en: Strikethrough
is_IS: Yfirstrikað

en: Code
is_IS: Kóði

en: Reports
is_IS: Skýrslur

en: What's new in Wagtail %(version)s
is_IS: Hvað er nýtt í Wagtail %(version)s

en: Editor Guide
is_IS: Notendahandbók

en: Shortcuts
is_IS: Flýtileiðir

en: Help
is_IS: Hjálp

en: Choose an item
is_IS: Veldu

en: Choose another item
is_IS: Veldu annað

en: Clear choice
is_IS: Hreinsa

en: Choose another page
is_IS: Veldu aðra síðu

en: Multi-word tags with spaces will automatically be enclosed in double quotes (").
is_IS: Merki sem fela í sér mörg orð með stafabilum munu sjálfkrafa verða sett í tvöfaldar gæsalappir (").

en: Tags can only consist of a single word, no spaces allowed.
is_IS: Merki geta eingöngu verið eitt orð, engin stafabil leyfð.

en: Choose another task
is_IS: Velja annað skref

en: Edit this task
is_IS: Breyta þessu skrefi
