Wagtail - en to th translation catalogue (296 entries)

en: %(count)s of the pages being copied is live. Would you like to publish its copy? | %(count)s of the pages being copied are live. Would you like to publish their copies?
th[0]: %(count)s ของหน้าที่ถูกก็อปปี้กำลังถ่ายทอดสดอยู่ คุณต้องการจะตีพิมพ์ก็อปปี้นี้มั้ย?

en: %(label)s and Publish
th: %(label)s และเผยแพร่

en: %(model_name)s '%(object)s' created and published.
th: %(model_name)s '%(object)s' ถูกสร้างและเผยแพร่

en: %(model_name)s '%(object)s' created and scheduled for publishing.
th: %(model_name)s '%(object)s' ถูกสร้างและกำหนดการเผยแพร่

en: %(model_name)s '%(object)s' has been scheduled for publishing.
th: %(model_name)s '%(object)s' กำลังมีกำหนดการที่จะเผยแพร่

en: %(model_name)s '%(object)s' is live and this version has been scheduled for publishing.
th: %(model_name)s '%(object)s' กำลังเผยแพร่ และเวอร์ชั่นนี้กำลังมีกำหนดการที่จะเผยแพร่

en: %(model_name)s '%(object)s' updated and published.
th: %(model_name)s '%(object)s' มีการอัปเดตและเผยแพร่

en: %(time_period)s ago
th: %(time_period)s ที่ผ่านมา

en: 1 page selected
th: 1 หน้า ถูกเลือก

en: A link to reset your password has been emailed to you if an account exists for this address.
th: ลิ้งค์ที่คุณตั้งรหัสใหม่ได้ถูกส่งไปยังอีเมลของคุณแล้ว

en: Account
th: ชื่อบัญชี

en: Add
th: เพิ่ม

en: Add %(label)s
th: เพิ่ม %(label)s

en: Add a child page
th: เพิ่มหน้ารองลงมา

en: Add a child page to '%(title)s'
th: เพิ่มหน้าย่อยที่ '%(title)s'

en: Add a collection
th: เพิ่มเติมชุด

en: Add an email link
th: เติมลิงค์อีเมล

en: Add an external link
th: เติมลิงค์ภายใน

en: Add child page
th: หน้าย่อย

en: Add collection
th: เพิ่มเติมชุด

en: Add collections
th: เพิ่มชุด

en: All collections
th: ทุกชุด

en: All types
th: ทุกประเภท

en: Alternatively you can <a href="%(unpublish_url)s">unpublish the page</a>. This removes the page from public view and you can edit or publish it again later.
th: อีกทางเลือกหนึ่งของคุณ <a href="%(unpublish_url)s">ยกเลิกการพิมพ์หน้า</a>. มันทำให้หน้านี้ถูกลบจากหน้าสาธารณะและคุณสามารถแก้ไขหรือตีพิมพ์ภายหลังอีกครั้งหนึ่งได้

en: Are you sure you want to delete this collection?
th: คุณแน่ใจว่าคุณต้องการลบทิ้งชุดนี้?

en: Are you sure you want to delete this page?
th: คุณแน่ใจว่าคุณต้องการจะลบหน้านี้มั้ย?

en: Are you sure you want to move this page and all of its children into '%(title)s'?
th: คุณแน่ใจว่าคุณต้องการจะเคลื่อนย้ายหน้านี้และหน้าย่อยทั้งหมดไปยัง '%(title)s'?

en: Are you sure you want to move this page into '%(title)s'?
th: คุณแน่ใจว่าคุณต้องการจะเคลื่อนย้ายหน้านี้ไปยัง '%(title)s'?

en: Are you sure you want to publish these pages?
th: คุณแน่ใจว่าต้องการเผยแพร่หน้าเหล่านี้?

en: Are you sure you want to unpublish these pages?
th: คุณแน่ใจว่าต้องการยุติการเผยแพร่หน้าเหล่านี้?

en: Are you sure you want to unpublish this %(model_name)s?
th: คุณแน่ใจว่าต้องการจะยุติการเผยแพร่ %(model_name)s นี้หรือไม่?

en: Are you sure you want to unpublish this page?
th: คุณแน่ใจว่าคุณต้องการยกเลิกการเผยแพร่หน้านี้?

en: Are you sure you want to unschedule this revision?
th: คุณแน่ใจว่าคุณอยากจะยกเลิกการแก้ไขนี้

en: Bold
th: ตัวอักษรหนา

en: Bulleted list
th: รายการสัญลักษณ์

en: Cancel scheduled publish
th: ยกเลิกกำหนดการเผยแพร่

en: Changes
th: เปลี่ยน

en: Check your email
th: ตรวจสอบอีเมลของคุณ

en: Choose
th: เลือก

en: Choose a page
th: เลือกหน้า

en: Choose an item
th: เลือกชิ้น

en: Choose another item
th: เลือกอีกชิ้นหนึ่ง

en: Choose another page
th: เลือกหน้าอื่น

en: Choose which type of page you'd like to create.
th: เลือกรูปแบบหน้าที่คุณอยากจะสร้าง

en: Clear choice
th: ล้างที่เลือก

en: Close
th: ปิด

en: Collection
th: ชุด

en: Collection '%(object)s' created.
th: ชุด'%(object)s'ถูกสร้างแล้ว

en: Collection '%(object)s' updated.
th: ชุด'%(object)s'อัพเดทแล้ว

en: Collections
th: ชุด

en: Compare with live version
th: เปรียบเทียบกับเวอร์ชันที่กำลังเผยพร่

en: Configure a site now.
th: โครงสร้างเว็บไซด์ในขณะนี้

en: Content
th: เนื้อหา

en: Continue
th: ต่อ,ต่อเนื่อง

en: Copy
th: ก๊อปปี้ , คัดลอก

en: Copy %(title)s
th: ก๊อปปี้ %(title)s

en: Copy subpages
th: คัดลอกหน้าย่อย

en: Copy this page
th: ก๊อปปี้หน้านี้ , คัดลอกหน้านี้

en: Create a page in
th: สร้างหน้าใหม่ใน...

en: Create a page in %(title)s
th: สร้างหน้านี้ใน %(title)s

en: Current draft
th: ร่างปัจจุบันที่กำลังใช้อยู่

en: Current time zone
th: โซนเวลาปัจจุบัน

en: Dashboard
th: แผงควบคุม , หน้าจอที่ควบคุม

en: Date
th: วันที่

en: Date from
th: จากวันที่

en: Date to
th: ถึงวันที่

en: Delete
th: ลบ

en: Delete %(title)s
th: ลบ %(title)s

en: Delete collection
th: ลบทิ้งชุดนี้

en: Delete collections
th: ลบชุด

en: Disable ordering of child pages
th: การเรียงไม่สามารถทำได้ในหย้าย่อย

en: Download CSV
th: ดาวโหลด ช่องที่ให้เขียนตอบสำหรับเกบข้อมูลแบบตาราง

en: Draft
th: ร่าง , ข้อความที่เก็บเอาไว้ทำใหม่

en: Drag
th: ลาก

en: Earliest
th: ที่เก่าแก่ที่สุด

en: Edit
th: แก้ไข

en: Edit '%(title)s'
th: แก้ไข'%(title)s'

en: Edit collections
th: แก้ไขชุด

en: Edit this %(object)s
th: แก้ไขสิ่งนี้ %(object)s

en: Edit this item
th: แก้ไขชิ้นนี้

en: Edit this page
th: แก้ไขหน้านี้

en: Edit your notification preferences here:
th: แก้ไขประกาศของคุณ ตั้งค่าตรงนี้

en: Edited
th: ถูกแก้ไขเรีบยร้อยแล้ว

en: Editing
th: กำลังแก้ไข

en: Email
th: อีเมล

en: Email link
th: ลิงค์ของอีเมล

en: Enable ordering of child pages
th: การเรียงลำดับสามารถทำได้ในหน้าย่อย

en: Enter a search term above
th: เข้าสู่การค้นหาคำที่หาอยู่

en: Enter password
th: ใส่รหัสผ่าน

en: Enter your %(username_field_name)s
th: กรอก%(username_field_name)s

en: Enter your email address to reset your password
th: กรอกอีเมลของคุณเพื่อรีเซ็ตรหัสผ่านของคุณ

en: Error 404
th: Error 404 / ผิดพลาด 404

en: Error 404: Page not found
th: Error 404 : ไม่พบเนื้อหา

en: Expiry date/time must be in the future
th: วันที่ / เวลาหมดอายุจะต้องเป็นวันเวลาในอนาคต

en: Explore
th: สำรวจ

en: Explore child pages of '%(title)s'
th: สำรวจหน้าย่อยของ '%(title)s'

en: Explore subpages of '%(title)s'
th: สำรวจหน้าย่อยของ '%(title)s'

en: External link
th: ลิงค์ภายนอก

en: Fields
th: หัวข้อ

en: Filter
th: คัดกรอง

en: First Name
th: ชื่อจริง

en: First published
th: เผยแพร่ครั้งแรก

en: Go live date/time must be before expiry date/time
th: วันและเวลาที่เผยแพร่ต้องมาก่อนวันและเวลาที่หมดอายุ

en: Go to Wagtail admin
th: ไปยังหน้า Wagtail admin

en: Hello %(username)s,
th: สวัสดี %(username)s,

en: Home
th: หน้าหลักของเว็บไซด์

en: Insert link
th: ใส่ลิงค์

en: Inspect
th: ตรวจ

en: Internal link
th: ลิงค์ภายใน

en: Invalid password reset link
th: รหัสไม่ถูกต้อง / ตั้งลิ้งค์ใหม่อีกครั้ง

en: Italic
th: ตัวอักษรเอียง

en: Last Name
th: นามสกุล

en: Last published
th: เผยแพร่ล่าสุด

en: Last published by
th: เผยแพร่ล่าสุดโดย

en: Latest
th: ล่าสุด

en: Link
th: ลิงค์

en: Live
th: กำลังเผยแพร่

en: Live version
th: เวอร์ชันที่กำลังเผยพร่

en: Lock
th: ล็อค

en: Locked
th: ล็อกเรียบร้อยแล้ว

en: Log out
th: ออกจากระบบ

en: Login
th: เข้าสู่ระบบ

en: More
th: เพิ่ม

en: Move
th: เคลื่อนย้าย

en: Move %(title)s
th: เคลื่อนย้าย %(title)s

en: Move down
th: เลื่อนลง

en: Move up
th: เลื่อนขึ้น

en: Multi-word tags with spaces will automatically be enclosed in double quotes (").
th: Tags ที่มีช่องว่างระหว่างคำจะถูกครอบด้วยเครื่องหมายอัญประกาศคู่ (") โดยอัตโนมัติ

en: Name
th: ชื่อ

en: New
th: ใหม่,อันใหม่

en: New parent page
th: หน้าแรก,หน้าหลัก

en: New slug
th: slug เป็นส่วนหนึ่งของURL ใหม่

en: New title
th: หัวข้อใหม่

en: Next
th: ถัดไป

en: No collections have been created. Why not <a href="%(add_collection_url)s">add one</a>?
th: ไม่มีชุดไหนถูกสร้าง ทำไมคุณไม่<a href="%(add_collection_url)s">เพิ่มสักอัน</a>?

en: No publishing schedule set
th: ไม่ได้ตั้งกำหนดการเผยแพร่

en: No, don't delete it
th: ไม่,
    อย่าลบทิ้ง

en: No, don't publish
th: ไม่, ไม่ต้องเผยแพร่

en: No, don't unpublish
th: ไม่, ไม่ต้องยกเลิก

en: No, don't unschedule
th: ไม่, ไม่ต้องยกเลิกตาราง

en: None
th: ไม่มี

en: Numbered list
th: รายการตัวเลข

en: Once published:
th: เผยแพร่แล้ว:

en: Only pages of type "%(type)s" may be chosen for this field. Search results will exclude pages of other types. | Only the following page types may be chosen for this field: %(type)s. Search results will exclude pages of other types.
th[0]: เฉพาะหน้าประเภทดังนี้ที่สามารถเลือกได้สำหรับฟิลด์นี้: %(type)s. ผลการค้นหาจะไม่รวมหน้าประเภทอื่นนอกจากนี้

en: Other searches
th: ค้นหาอย่างอื่น

en: Page
th: หน้า

en: Page %(page_num)s of %(total_pages)s.
th: หน้า %(page_num)s ของ%(total_pages)s.

en: Page '%(page_title)s' and %(subpages_count)s subpages copied.
th: หน้า'%(page_title)s'และ%(subpages_count)sเป็นหน้าย่อยที่ถูกก๊อปปี้

en: Page '%(page_title)s' copied.
th: หน้า%(page_title)sถูกคัดลอกแล้ว

en: Page '%(page_title)s' created and published.
th: หน้า'%(page_title)s'ถูกสร้างและตีพิมพ์

en: Page '%(page_title)s' created and scheduled for publishing.
th: หน้า'%(page_title)s'ถูกสร้างและตีพิมพ์สำหรับตาราง

en: Page '%(page_title)s' created and submitted for moderation.
th: หน้า'%(page_title)s'ถูกสร้างและถูกส่งสำหรับตรวจ

en: Page '%(page_title)s' created.
th: หน้า'%(page_title)s'ถูกสร้าง

en: Page '%(page_title)s' deleted.
th: หน้า%(page_title)s
    ถูกลบแล้ว

en: Page '%(page_title)s' has been published.
th: หน้า%(page_title)s ได้จัดพิมพ์เรียบร้อยแล้ว

en: Page '%(page_title)s' has been scheduled for publishing.
th: หน้า%(page_title)sได้จัดตารางในการพิมพ์เรียบร้อยแล้ว

en: Page '%(page_title)s' has been submitted for moderation.
th: หน้า'%(page_title)s'ถูกส่งสำหรับตรวจแล้ว

en: Page '%(page_title)s' has been updated.
th: หน้า%(page_title)sได้อัพเดทแล้ว

en: Page '%(page_title)s' is live and this version has been scheduled for publishing.
th: หน้า '%(page_title)s' กำลังเผยแพร่ และเวอร์ชั่นนี้กำลังมีกำหนดการที่จะเผยแพร่

en: Page '%(page_title)s' is now unlocked.
th: หน้า'%(page_title)s'ตอนนี้ได้ถูกปลดล็อกแล้ว

en: Page '%(page_title)s' moved.
th: หน้า%(page_title)s 
    เคลื่อนย้ายแล้ว

en: Page '%(page_title)s' unpublished.
th: หน้า%(page_title)s ยกเลิกจัดพิมพ์แล้ว

en: Page locked
th: หน้านี้ถูกล็อกไว้

en: Page title
th: ชื่อหน้า

en: Page types
th: รูปแบบหน้า

en: Pages
th: หลายหน้า

en: Pages using
th: หน้านี้กำลังถูกใช้อยู่

en: Pages using %(page_type)s
th: หน้านี้กำลังถูกใช้ %(page_type)s

en: Parent
th: หน้าหลัก,หน้าแรก

en: Parent page
th: หน้าแรก,หน้าหลัก

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Password change successful
th: เปลี่ยนรหัสผ่านสำเร็จ

en: Password reset
th: ตั้งรหัสใหม่

en: Please follow the link below to reset your password:
th: กรุณาทำตามขั้นตอนของลิ้งค์ด้านล่างเพื่อที่จะตั้งรหัสใหม่

en: Please select another parent
th: โปรดเลือก parent อื่น

en: Please select at least one group.
th: โปรดเลือกอย่างน้อยหนึ่งกลุ่ม

en: Preferred language
th: ภาษาที่ต้องการใช้

en: Preview
th: ภาพตัวอย่าง

en: Preview draft version of '%(title)s'
th: ดูตัวอย่างเวอร์ชั่นฉบับร่างของ '%(title)s'

en: Previous
th: หน้าก่อนหน้านี้

en: Privacy
th: ความเป็นส่วนตัว , ข้อมูลส่วนตัว

en: Privacy changes apply to all children of this page too.
th: การเปลี่ยนความเป็นส่วนตัวทั้งหมดสามารถแสดงให้เห็นในหน้าย่อยทุกหน้า

en: Privacy settings determine who is able to view documents in this collection.
th: การตั้งค่าข้อมูลส่วนตัวว่าใครสามารถเข้าถึงข้อมูลนี้ได้

en: Private
th: ส่วนตัว

en: Promote
th: โปรโมท

en: Public
th: สาธารณะ

en: Publish
th: การจัดพิมพ์

en: Publish %(model_name)s
th: เผยแพร่ %(model_name)s

en: Publish 1 page | Publish %(counter)s pages
th[0]: เผยแพร่ %(counter)s หน้า

en: Publish copied page
th: เผยแพร่หน้าที่คัดลอก

en: Publish copies
th: การจัดพิมพ์ซ้ำ

en: Publish this version
th: เผยแพร่เวอร์ชั่นนี้

en: Published
th: เผยแพร่แล้ว

en: Publishing this %(model_name)s will cancel the current workflow.
th: การเผยแพร่ %(model_name)s นี้จะทำการยกเลิก workflow ปัจจุบัน

en: Publishing this page will cancel the current workflow.
th: การเผยแพร่หน้านี้จะทำการยกเลิก workflow ปัจจุบัน

en: Publishing…
th: กำลังเผยแพร่...

en: Redo
th: ทำใหม่

en: Replace current draft
th: แทนที่ฉบับร่างล่าสุด

en: Request a new password reset
th: ขอรหัสใหม่อีกครั้ง

en: Reset password
th: ตั้งรหัสใหม่อีกครั้ง

en: Reset your password
th: ตั้งรหัสใหม่

en: Resubmit to %(task_name)s
th: ส่งไปยัง %(task_name)s อีกครั้ง

en: Save
th: เซฟ , เก็บรักษาข้อมูล

en: Save Draft
th: บันทึกร่าง

en: Save draft
th: บันทึกฉบับร่าง

en: Saving…
th: กำลังเซฟ, กำลังเก็บข้อมูล

en: Search
th: ค้นหา

en: Search term
th: คำที่ต้องการค้นหา

en: Search…
th: ค้นหา...

en: Select %(title)s
th: เลือก %(title)s

en: Select a new parent for this page.
th: เลือกหน้าหลักใหม่สำหรับหน้านี้

en: Select hierarchical position. Note: a collection cannot become a child of itself or one of its descendants.
th: เลือกตำแหน่งตามลำดับชั้น. หมายเหตุ: collection หนึ่งไม่สามารถเป็น child หรือเป็นหนึ่งใน descendants ของตัวเองได้

en: Set publishing schedule
th: ตั้งกำหนดการเผยแพร่

en: Set your new password
th: ตั้งรหัสใหม่

en: Settings
th: การตั้งค่า

en: Show in Explorer
th: โชว์ในอินเตอร์เน็ตเอ็กซ์โปรเล่อร์

en: Sign in
th: ลงชื่อเข้าใช้

en: Sign in to Wagtail
th: ลงชื่อเข้าใช้ในWagtail

en: Signing in…
th: กำลังลงชื่อเข้าใช้

en: Site
th: เว็บไซด์

en: Site summary
th: สรุป,หน้าหลักของเว็บไซด์

en: Sites menu
th: เมนูของเว็บไซด์

en: Sorry, you do not have permission to access this area.
th: ขออภัย, คุณไม่สามารถเปิดหน้านี้ได้

en: Status
th: สถานะ

en: Submit for moderation
th: เสนอให้ตรวจ/ส่งให้ตรวจ

en: Submit to %(workflow_name)s
th: ส่งไปยัง %(workflow_name)s

en: Tag(s) %(value_too_long)s are over %(max_tag_length)d characters
th: Tag(s) %(value_too_long)s มีความยาวเกิน %(max_tag_length)d ตัวอักษร

en: The collection could not be saved due to errors.
th: ชุดนี้ไม่สามารถเซฟได้ในระหว่างที่มีข้อผิดพลาด

en: The page "%(title)s" has been approved
th: หน้านี้ "%(title)s" ได้ผ่านการอนุมัติแล้ว

en: The page "%(title)s" has been approved.
th: หน้านี้ "%(title)s" ได้ผ่านการอนุมัติแล้ว

en: The page "%(title)s" has been rejected
th: หน้านี้ "%(title)s"ไม่ผ่านการอนุมัติ

en: The page "%(title)s" has been rejected.
th: หน้านี้ "%(title)s" ไม่ผ่านการอนุมัติ

en: The page '%(page_title)s' is not currently awaiting moderation.
th: หน้า%(page_title)s ปัจจุบันนี้ไม่รอตรวจ

en: The page could not be created due to validation errors
th: หน้านี้ไม่สามารถถูกสร้างในระหว่างที่การยืนยันเกิดข้อผิดพลาด

en: The page could not be saved as it is locked
th: หน้านี้ไม่สามารถเซฟได้เนื่องจากมันถูกล็อกอยู่

en: The page could not be saved due to validation errors
th: หน้านี้ไม่สามารถถูกเซฟระหว่างการยืนยันที่เกิดข้อผิดพลาด

en: The password reset link was invalid, possibly because it has already been used.
th: รหัสที่ตั้งลิ้งค์ใหม่ไม่สามารถใช้ได้ เนื่องจากมีผู้ใช้แล้ว

en: The requested page could not be found.
th: ไม่พบหน้าที่ต้องการหา

en: The slug '%(page_slug)s' is already in use within the parent page
th: Slug '%(page_slug)s' ถูกใช้ไปแล้วภายใต้หน้าหลักนี้

en: This collection cannot be deleted, because it is not empty. It contains:
th: ข้อความนี้ไม่สามารถลบออกได้เนื่องจากยังมีเนื้อหาเก่าอยู่

en: This collection has been made private by a parent collection.
th: ข้อมูลส่วนตัวเหล่านี้ถูกเก็บไว้โดยฐานข้อมูล

en: This copy will be a child of this given parent page.
th: หน้านี้จะเป็นหน้าย่อยของหน้าแรก

en: This field is required.
th: ต้องระบุข้อมูลในเนื้อหานี้

en: This is your dashboard on which helpful information about content you've created will be displayed.
th: นี่คือหน้าจอที่ช่วยในการให้ข้อมูลเกี่ยวกับการแสดงเนื้อหาที่คุณสร้าง

en: This page has one subpage. Unpublish this too | This page has %(live_descendant_count)s subpages. Unpublish these too
th[0]: หน้านี้มีหน้าย่อย %(live_descendant_count)s หน้า ยุติการเผยแพร่หน้าพวกนี้ด้วย

en: This page has one unpublished subpage | This page has %(counter)s unpublished subpages
th[0]: หน้านี้มีหน้าย่อย %(counter)s หน้า ที่ยังไม่ได้เผยแพร่

en: This page is live. Would you like to publish its copy as well?
th: หน้านี้กำลังเผยแพร่ คุณต้องการจะเผยแพร่สำเนาด้วยหรือไม่?

en: This page is locked to further editing
th: หน้านี้ถูกล็อกไม่สามารถแก้ไขได้แล้ว

en: This page is protected from public view
th: หน้านี้ถูกป้องกันจากสาธารณะ

en: This publishing schedule will only take effect after you select the "Publish" option
th: กำหนดการเผยแพร่นี้จะมีผลหลังจากที่คุณเลือก "เผยแพร่" แล้วเท่านั้น

en: This slug is already in use within the context of its parent page "%(parent_page_title)s"
th: Slugนี้ถูกใช้อยู่ในบริเวณหน้าหลัก "%(parent_page_title)s"

en: This will copy %(count)s subpage. | This will copy %(count)s subpages.
th[0]: นี่จะเป็นการคัดลอก %(count)s หน้าย่อย

en: Title
th: หัวข้อ,หัวเรื่อง

en: Type
th: รูปแบบ

en: Undo
th: ถอยหลัง

en: Unlocked
th: ปลดล็อก

en: Unpublish
th: ยกเลิกประกาศ

en: Unpublish 1 page | Unpublish %(counter)s pages
th[0]: ยุติการเผยแพร่ %(counter)s หน้า

en: Unschedule
th: ยกเลิกตาราง

en: Update
th: ล่าสุด

en: Updated
th: อัพเดท

en: Upload a profile picture
th: อัพโหลดรูปภาพข้อมูลส่วนตัว

en: Usage
th: การใช้

en: Used %(usage_count)s time | Used %(usage_count)s times
th[0]: ถูกใช้ %(usage_count)s ครั้ง

en: View draft
th: ดูฉบับร่าง

en: View live
th: ดูหน้าที่เผยแพร่

en: View live version of '%(title)s'
th: ดูเวอร์ชั่นที่เผยแพร่ของ '%(title)s'

en: Visibility
th: ความชัดเจน

en: Visit the live page
th: ไปยังหน้าที่เผยแพร่

en: Wagtail admin
th: แอดมินแว็กเทล

en: Would you still like to publish this %(model_name)s?
th: คุณยังต้องการจะเผยแพร่ %(model_name)s หรือไม่?

en: Would you still like to publish this page?
th: คุณยังต้องการจะเผยแพร่หน้านี้หรือไม่?

en: Yes, delete
th: ใช่,
    ลบ

en: Yes, delete it
th: ใช่,
    ลบทิ้ง

en: Yes, move this page
th: ใช่,เคลื่อนย้ายหน้านี้

en: Yes, publish
th: ใช่, ทำการเผยแพร่

en: Yes, unpublish
th: ใช่, ยุติการเผยแพร่

en: Yes, unpublish it
th: ใช่, ยุติการเผยแพร่

en: Yes, unschedule
th: ใช่,
    ยกเลิกตาราง

en: You can edit the page here:
th: คุณสามารถแก้ไขหน้านี้ ตรงนี้

en: You can edit the privacy settings on:
th: คุณสามารถแก้ไขข้อมูลส่วนตัวตามนี้

en: You can preview the page here:
th: คุณสามารถดูภาพตัวอย่างได้จากตรงนี้

en: You can view the page here:
th: คุณสามารถดูหน้านี้ ตรงนี้

en: You cannot copy a page into itself when copying subpages
th: คุณไม่สามารถที่จะคัดลอกหน้าแรกมาใส่ในหน้าย่อยได้

en: You cannot edit another user's comment.
th: คุณไม่สามารถแก้ไขความคิดเห็นของผู้อื่นได้

en: You cannot have multiple permission records for the same collection.
th: คุณไม่สามารถมีใบอนุญาติที่จดทะเบียนซ้ำกันได้

en: You do not have permission to access the admin
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าถึงผู้ดูแลระบบ

en: You do not have permission to copy to page "%(page_title)s"
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้คัดลอกไปยังหน้า "%(page_title)s"

en: You don't have permission to publish this page | You don't have permission to publish these pages
th[0]: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เผยแพร่หน้าเหล่านี้

en: You don't have permission to unpublish this page | You don't have permission to unpublish these pages
th[0]: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ยุติการเผยแพร่หน้าเหล่านี้

en: You have <span>unsaved edits</span>
th: คุณมี <span>การแก้ไขที่ยังไม่ได้บันทึก</span>

en: You have <span>unsaved edits</span> and <span>comments</span>
th: คุณมี <span>การแก้ไข</span> และ <span>ความคิดเห็น</span> ที่ยังไม่ได้บันทึก

en: You have been successfully logged out.
th: คุณออกจากระบบเรียบร้อยแล้ว

en: Your %(username_field)s and password didn't match. Please try again.
th: %(username_field)s และรหัสผ่านของคุณไม่ตรงกัน โปรดลองใหม่อีกครั้ง

en: Your most recent edits
th: ที่คุณแก้ไขล่าสุด

en: Your username (in case you've forgotten):
th: ชื่อบัญชีของคุณ (กรณีที่คุณลืมชื่อบัญชีของคุณ)
