Wagtail - en to vi translation catalogue (136 entries)

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Submit for moderation
vi: Yêu cầu xem xét

en: Resubmit to %(task_name)s
vi: Thực hiện lại%(task_name)s

en: Submit to %(workflow_name)s
vi: Thực hiện %(workflow_name)s

en: Restart workflow
vi: Tiếp tục quy trình

en: Cancel workflow
vi: Ngừng quy trình

en: Unpublish
vi: Thu hồi xuất bản

en: Save Draft
vi: Lưu bản nháp

en: Page locked
vi: Trang bị khoá

en: %(label)s and Publish
vi: %(label)svà Xuất bản

en: Wagtail admin
vi: Quản trị viên Wagtail

en: Sorry, you do not have permission to access this area.
vi: Bạn không có quyền truy cập vào khu vực này.

en: You do not have permission to access the admin
vi: Bạn không có quyền truy cập trang quản trị

en: None
vi: Không có

en: Date from
vi: Từ ngày

en: Date to
vi: Đến ngày

en: Locale
vi: Vùng miền

en: All
vi: Tất cả

en: Collection
vi: Bộ sưu tập

en: Tag
vi: Thẻ

en: Filter by up to ten most popular tags.
vi: Lọc theo 10 thẻ phổ biến nhất.

en: Preferred language
vi: Ngôn ngữ ưu tiên

en: Current time zone
vi: Múi giờ hiện tại

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Upload a profile picture
vi: Đăng hình đại diện

en: Enter password
vi: Nhập mật khẩu

en: Your %(username_field)s and password didn't match. Please try again.
vi: Tên người dùng %(username_field)skhông trùng với mật khẩu.

en: Enter your %(username_field_name)s
vi: Nhập %(username_field_name)scủa bạn

en: Enter your email address to reset your password
vi: Nhập địa chỉ email của bạn để thiết lập lại mật khẩu

en: Search term
vi: Từ khoá

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: All collections
vi: Các mục

en: Parent
vi: Tập

en: Select hierarchical position. Note: a collection cannot become a child of itself or one of its descendants.
vi: Chọn vị trí chỉ định. Tập này không thể nằm trong các tập của nó và chính nó.

en: Please select another parent
vi: Hãy chọn tập khác

en: You cannot have multiple permission records for the same collection.
vi: Không thể có nhiều mục quyền hạn trong cùng một tập.

en: Add
vi: Thêm

en: Add collections
vi: Thêm mục

en: Edit
vi: Biên tập

en: Edit collections
vi: Sửa mục

en: Delete
vi: Xoá

en: Delete collections
vi: Xoá mục

en: You cannot edit another user's comment.
vi: Không thể sửa bình luận người khác

en: Go live date/time must be before expiry date/time
vi: Thời hạn đăng phải trước thời điểm hết hạn

en: Expiry date/time must be in the future
vi: Thời điểm hết hạn phải ở tương lai

en: New title
vi: Tiêu đề mới

en: New slug
vi: Đường dẫn mới

en: New parent page
vi: Thêm một trang cha

en: This copy will be a child of this given parent page.
vi: Nhân bản này sẽ có cùng vị trí.

en: Copy subpages
vi: Sao chép trang con

en: This will copy %(count)s subpage. | This will copy %(count)s subpages.
vi[0]: Tiếp tục sẽ sao chép %(count)s trang.

en: Publish copied page
vi: Đăng các trang đã sao chép

en: This page is live. Would you like to publish its copy as well?
vi: Trang này đã được đăng. Bạn có muốn đang các bản sao của nó?

en: Publish copies
vi: Đăng các trang đã sao chép

en: %(count)s of the pages being copied is live. Would you like to publish its copy? | %(count)s of the pages being copied are live. Would you like to publish their copies?
vi[0]: %(count)s trang được sao chép đã được đăng. Bạn có muốn đăng?

en: Alias
vi: Tên khác

en: Keep the new pages updated with future changes
vi: Giữ bản sao luôn được đồng bộ

en: You do not have permission to copy to page "%(page_title)s"
vi: Bạn không có quyền sao chép trang "%(page_title)s"

en: This slug is already in use within the context of its parent page "%(parent_page_title)s"
vi: Đường dẫn đã được sử dụng ở trang cha "%(parent_page_title)s"

en: You cannot copy a page into itself when copying subpages
vi: Bạn không thể sao chép một trang vào chính trang đó khi sao chép các trang con

en: The slug '%(page_slug)s' is already in use within the parent page
vi: Đường dẫn "%(page_slug)s" đã được sử dụng bởi trang cha

en: Select a new parent for this page.
vi: Chọn trang cha mới.

en: Parent page
vi: Trang cha

en: The new page will be a child of this given parent page.
vi: Trang mới sẽ thuộc trang cha này.

en: You do not have permission to create a page under "%(page_title)s".
vi: Bạn không có quyền tạo trang trong "%(page_title)s"

en: Please select at least one group.
vi: Hãy lựa chọn ít nhất một nhóm.

en: This page already has workflow '%(workflow_name)s' assigned.
vi: Trang này đã áp dụng quy trình '%(workflow_name)s'.

en: You cannot assign this workflow to the same page multiple times.
vi: Không thể áp dụng quy trình nhiều lần.

en: Snippet '%(content_type)s' already has workflow '%(workflow_name)s' assigned.
vi: Khối `%(content_type)s` đã có quy trình `%(workflow_name)s`.

en: Give your workflow a name
vi: Đặt tên quy trình

en: 1 page selected
vi: 1 trang được chọn

en: 1 image selected
vi: 1 hình ảnh được chọn

en: Settings
vi: Tùy chỉnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Error 404
vi: Lỗi 404

en: Reset password
vi: Khôi phục mật khẩu

en: Password change successful
vi: Mật khẩu thay đổi thành công

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Set your new password
vi: Đặt mật khẩu mới của bạn

en: Check your email
vi: Kiểm tra email của bạn

en: Password reset
vi: Đặt lại mật khẩu

en: Reset your password
vi: Đặt lại mật khẩu của bạn

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: Email link
vi: Đường dẫn email

en: Choose
vi: Chọn

en: Choose a page
vi: Chọn một trang

en: Save
vi: Lưu

en: Public
vi: Công khai

en: Private
vi: Riêng tư

en: Yes, delete
vi: Đúng, xoá đi

en: No, don't delete
vi: Không xoá

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Comment
vi: Bình luận

en: Account
vi: Tài khoản

en: Status
vi: Trạng thái

en: Unlock
vi: Mở khóa

en: Draft
vi: Bản nháp

en: Date
vi: Ngày

en: Close
vi: Đóng

en: Preview
vi: Xem trước

en: Publishing…
vi: Đang xuất bản...

en: Saving…
vi: Đang lưu...

en: Delete %(title)s
vi: Xóa %(title)s

en: Copy
vi: Sao chép

en: Add %(label)s
vi: Thêm %(label)s

en: Pages
vi: Trang

en: Locked
vi: Đã bị khóa

en: Name
vi: Tên

en: Download XLSX
vi: Tải XLSX

en: Download CSV
vi: Tải CSV

en: Add comment
vi: Thêm bình luận

en: Unlocked
vi: Đã được mở khóa

en: Lock
vi: Khóa

en: Used %(usage_count)s time | Used %(usage_count)s times
vi[0]: Dùng %(usage_count)s lần

en: Workflow started
vi: Luồng công việc đã bắt đầu

en: Page
vi: Trang

en: New
vi: Mới

en: Published
vi: Đã xuất bản

en: Undo
vi: Hoàn tác

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Home
vi: Trang Chủ

en: Edit '%(title)s'
vi: Chỉnh sửa '%(title)s'

en: Inspect
vi: Kiểm tra

en: Editing
vi: Chỉnh sửa

en: Earliest
vi: Sớm nhất

en: Edit this %(object)s
vi: Biên tập %(object)s này

en: Dashboard
vi: Trang tổng quan

en: View live
vi: Xem bản live

en: Site
vi: Trang

en: Date/Time
vi: Ngày/Giờ

en: Requested By
vi: Yêu cầu bởi

en: Add a workflow
vi: Thêm một luồng công việc

en: New workflow
vi: Luồng công việc mới

en: Workflow '%(object)s' created.
vi: Luồng công việc '%(object)s' đã được tạo.

en: Editing workflow
vi: Biên tập luồng công việc
