Wagtail - en to cy translation catalogue (46 entries)

en: Wagtail search promotions
cy: Hyrwyddiadau chwilio Wagtail

en: Search term(s)/phrase
cy: Term(au)/ymadrodd chwilio

en: Enter the full search string to match. An exact match is required for your Promoted Results to be displayed, wildcards are NOT allowed.
cy: Rhowch y term chwilio llawn i gyfateb. Mae angen cyfatebiaeth union er mwyn i'ch Canlyniadau Hyrwyddedig gael eu harddangos, NI chaniateir cardiau chwilio.

en: You must enter an external link text if you enter an external link URL.
cy: Rhaid i chi nodi testun cyswllt allanol os ydych chi'n nodi URL cyswllt allanol.

en: You must recommend a page OR an external link.
cy: Rhaid i chi argymell tudalen NEU ddolen allanol.

en: Please only select a page OR enter an external link.
cy: Dewiswch dudalen yn unig NEU rhowch linc allanol.

en: Please specify at least one recommendation for this search term.
cy: Nodwch o leiaf un argymhelliad ar gyfer y term chwilio hwn.

en: Query Daily Hits
cy: Ymholiad Trawiadau Dyddiol

en: page
cy: tudalen

en: Choose an internal page for this promotion
cy: Dewisiwch tudalen mewnol i'r hyrwyddiad hwn

en: External link URL
cy: Link URL allanol

en: Alternatively, use an external link for this promotion
cy: Fel arall, defnyddiwch linc allanol ar gyfer yr hyrwyddiad hwn

en: description
cy: disgrifiad

en: Applies to internal page or external link
cy: Yn berthnasol i dudalen fewnol neu linc allanol

en: search promotion
cy: hyrwyddo chwilio

en: <p>Promoted search results are a means of recommending specific pages or external links that might not organically come high up in search results. E.g recommending your primary donation page to a user searching with the less common term "<em>giving</em>".</p>
cy: <p>Mae canlyniadau chwilio a hyrwyddir yn fodd o argymell tudalennau penodol neu ddolenni allanol na fyddant efallai'n dod yn uchel yn organig mewn canlyniadau chwilio. E.e. argymell eich tudalen rhoddion cynradd i ddefnyddiwr sy'n chwilio gyda'r term llai cyffredin "<em>rhoi</em>".</p>

en: <p>The "Search term(s)/phrase" field below must contain the full and exact search for which you wish to provide recommended results, <em>including</em> any misspellings/user error. To help, you can choose from search terms that have been popular with users of your site.</p>
cy: <p>Rhaid i'r maes "Term(au)/ymadrodd chwilio" isod gynnwys y chwiliad llawn ac union yr hoffech ddarparu canlyniadau a argymhellir ar ei gyfer, <em>yn cynwys</em> unrhyw gamsillafiadau/gwall defnyddiwr. I helpu, gallwch ddewis o dermau chwilio sydd wedi bod yn boblogaidd gyda defnyddwyr eich gwefan.</p>

en: Delete %(query)s
cy: Dileu %(query)s

en: Are you sure you want to delete all promoted results for this search term?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod am ddileu'r holl ganlyniadau a hyrwyddir ar gyfer y term chwilio hwn?

en: Move up
cy: Symyd i fyny

en: Move down
cy: Symyd i lawr

en: Delete
cy: Dileu

en: Recommended search result
cy: Canlyniad chwilio a argymhellir

en: Promoted search results
cy: Canlyniad chwilio wedi'i hyrwyddo

en: Add a recommended result
cy: Ychwanegu canlyniad a argymhellir

en: Sorry, no promoted results match "<em>%(query_string)s</em>"
cy: Mae'n ddrwg gennym, nid oes unrhyw ganlyniadau wedi'u hyrwyddo yn cyfateb "<em>%(query_string)s</em>"

en: No promoted results have been created. Why not <a href="%(wagtailsearchpromotions_add_url)s">add one</a>?
cy: Nid oes unrhyw ganlyniadau wedi'u hyrwyddo wedi'u creu. Pam ddim <a href="%(wagtailsearchpromotions_add_url)s">ychwanegu un</a>?

en: No promoted results have been created.
cy: Nid oes unrhyw ganlyniadau wedi'u hyrwyddo wedi'u creu.

en: Popular search terms
cy: Termau chwilio poblogaidd

en: Search
cy: Chwilio

en: Terms
cy: Termau

en: Views (past week)
cy: Golygfeydd (yr wythnos ddiwethaf)

en: No results found
cy: Dim chanfuwyd canlyniadau

en: Choose from popular search terms
cy: Dewiswch o dermau chwilio poblogaidd

en: External link
cy: Linc allanol

en: None
cy: Ddim

en: Date
cy: Dyddiad

en: Search term(s)
cy: Term(au) chwilio

en: Add new promoted result
cy: Ychwanegu canlyniad newydd a hyrwyddir

en: Promoted results
cy: Canlyniadau a hyrwyddir

en: Promoted search result
cy: Canlyniad chwilio wedi'i hyrwyddo

en: Editor's picks for '%(query)s' created.
cy: Dewisiadau'r golygydd ar gyfer '%(query)s' wedi'i creu.

en: Recommendations have not been created due to errors
cy: Nid yw argymhellion wedi'u creu oherwydd gwallau

en: Editor's picks for '%(query)s' updated.
cy: Dewisiadau'r golygydd ar gyfer '%(query)s' wedi'i diweddaru.

en: Recommendations have not been saved due to errors
cy: Nid yw argymhellion wedi'u cadw oherwydd gwallau

en: Editor's picks deleted.
cy: Dewisiadau'r golygydd wedi'u dileu.
