Wagtail - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Wagtail style guide
vi: Hướng dẫn theo phong cách của Wagtail

en: Save
vi: Lưu

en: Delete image
vi: Xóa Ảnh

en: Styleguide
vi: Hướng dẫn phong cách

en: Success message
vi: Tin nhắn thành công

en: View live
vi: Xem bản live

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Warning message
vi: Tin nhắn cảnh báo

en: Error message
vi: Tin nhắn báo lỗi
