Wagtail - en to th translation catalogue (87 entries)

en: Wagtail images
th: รูปภาพ Wagtail

en: Alt text
th: ข้อความอย่างอื่น

en: Supported formats: %(supported_formats)s. Maximum filesize: %(max_upload_size)s.
th: รูปที่สามารถใช้ได้: %(supported_formats)s. ขนาดไฟล์สูงสุด: %(max_upload_size)s.

en: Supported formats: %(supported_formats)s.
th: รูปที่สามารถใช้ได้: %(supported_formats)s.

en: Not a supported image format. Supported formats: %(supported_formats)s.
th: รูปนี้ใช้ไม่ได้ รูปที่สามารถใช้ได้: %(supported_formats)s.

en: This file is too big (%(file_size)s). Maximum filesize %(max_filesize)s.
th: ไฟล์นี้ใหญ่เกินไป (%(file_size)s). ขนาดไฟล์สูงสุด %(max_filesize)s.

en: This file is too big. Maximum filesize %(max_filesize)s.
th: ไฟล์นี้ใหญ่เกินไป ขนาดไฟล์สูงสุด %(max_filesize)s

en: Full width
th: ความกว้างแบบเต็ม

en: Left-aligned
th: แนวราบ-ด้านซ้าย

en: Right-aligned
th: แนวราบ-ด้านขวา

en: Collection
th: ชุด

en: Filter
th: กรอง

en: Original size
th: ขนาดดั่งเดิม

en: Resize to width
th: ปรับขนาดด้านกว้าง

en: Resize to height
th: ปรับขนาดความสูง

en: Resize to min
th: ปรับขนาดให้เล็กลง

en: Resize to max
th: ปรับขนาดให้ใหญ่ขึ้น

en: Resize to fill
th: ใส่ขนาดที่เราจะปรับไซส์

en: Width
th: ความกว้าง

en: Height
th: ความสูง

en: Closeness
th: ความสนิทสนม,ความใกล้ชิด

en: Add
th: เพิ่ม,เติม

en: Add/edit images you own
th: เพิ่ม/แก้ไขรูปภาพของคุณ

en: Edit
th: แก้ไข

en: Edit any image
th: แก้ไขรูปภาพอันไหนก็ได้

en: Choose
th: เลือก

en: title
th: หัวเรื่อง,หัวข้อ

en: file
th: ไฟล์,แฟ้ม

en: description
th: ลักษณะ

en: width
th: ความกว้าง

en: height
th: ความสูง

en: created at
th: ถูกสร้างที่

en: uploaded by user
th: อัพโหลดโดยผู้ใช้

en: tags
th: แท็กซ์

en: image
th: รูปภาพ

en: images
th: รูปภาพ

en: Used %(usage_count)s time | Used %(usage_count)s times
th[0]: ถูกใช้ %(usage_count)s ครั้ง

en: Yes, delete
th: ใช่,ลบทิ้ง

en: Popular tags
th: แท็กซ์ที่เป็นที่นิยม

en: New
th: ใหม่

en: Latest images
th: รูปภาพล่าสุด

en: Select %(title)s
th: เลือก %(title)s

en: Choose a format
th: เลือกรูปแบบ

en: Insert image
th: ใส่รูปภาพ

en: Change image file:
th: เปลี่ยนแฟ้มรูปภาพ:

en: Add an image
th: เพิ่มรูปภาพ

en: Uploading…
th: กำลังอัพโหลด....

en: Upload
th: อัพโหลด

en: URL Generator
th: โปรแกรมก่อกำเนิดURL

en: Focal point
th: จุดโฟกัส

en: (optional)
th: (ตัวเลือก)

en: To define this image's most important region, drag a box over the image above.
th: เพื่อเน้นบริเวณจุดสำคัญของภาพ,ลากกล่องลงมาให้อยู่บนรูปภาพ

en: Current focal point shown
th: โชว์จุดโฟกัสปัจจุบัน

en: Remove focal area
th: เอาพื้นที่โฟกัสออก

en: Max dimensions
th: มิติสูงสุด

en: Filesize
th: ขนาดไฟล์

en: File not found
th: ไม่พบไฟล์นี้

en: Usage
th: การใช้

en: Sorry, no images match "<em>%(query_string)s</em>"
th: ขออภัย,ไม่มีรูปภาพที่ตรงกัน "<em>%(query_string)s</em>"

en: You haven't uploaded any images in this collection. Why not <a href="%(wagtailimages_add_image_url)s">upload one now</a>?
th: คุณไม่ได้อัพโหลดรูปภาพไหนเลยในชุดนี้ ทำไมคุณไม่ <a href="%(wagtailimages_add_image_url)s">อัพโหลดหนึ่งอันในตอนนี้</a>?

en: You haven't uploaded any images. Why not <a href="%(wagtailimages_add_image_url)s">upload one now</a>?
th: คุณไม่ได้อัพโหลดรูปภาพอันไหนเลย ทำไมคุณไม่ <a href="%(wagtailimages_add_image_url)s">อัพโหลดหนึ่งอันในตอนนี้</a>?

en: Preview
th: ภาพตัวอย่าง

en: Add multiple images
th: แก้ไขหลายรูปภาพ

en: Drag and drop images into this area to upload immediately.
th: ลากรูปภาพลงมาในพื้นที่อัพโหลดนี้ทันที

en: Or choose from your computer
th: หรือจะเลือกจากคอมพิวเตอร์ของคุณ

en: Add to collection:
th: เพิ่มเข้าไปในชุด:

en: Upload successful. Please update this image with a more appropriate title, if necessary. You may also delete the image completely if the upload wasn't required.
th: การอัพโหลดสำเร็จ กรุณาอัพเดทรูปนี้กับใช้หัวข้อให้เหมาะสมมากกว่านี้,ถ้าจำเป็น คุณสามารถลบทิ้งรูปนี้ ถ้าคุณไม่จำเป็นต้องอัพโหลด

en: Sorry, upload failed.
th: ขออภัย,การอัพโหลดผิดพลาด

en: Server Error
th: เซฟเว่อร์เกิดข้อผิดพลาด

en: Image updated.
th: รูปภาพถูกอัพเดทแล้ว

en: Image permissions
th: การอนุญาตรูปภาพ

en: Add an image permission
th: เพิ่มการอนุญาตรูปภาพ

en: Delete
th: ลบ

en: Choose an image
th: เลือกรูปภาพ

en: Edit this image
th: แก้ไขรูปภาพนี้

en: Images
th: รูปภาพ

en: The image could not be saved due to errors.
th: รูปภาพไม่สามารถเซฟได้ในขณะที่มีข้อผิดพลาด

en: Image '%(image_title)s' updated.
th: รูปภาพ'%(image_title)s'ถูกอัพเดทแล้ว

en: The source image file could not be found. Please change the source or delete the image.
th: ไม่สามารถพบต้นฉบับของไฟล์รูป กรุณาเปลี่ยนต้นฉบับหรือลบรูปทิ้ง

en: Delete image
th: ลบรูปภาพ

en: Image '%(image_title)s' deleted.
th: รูปภาพ'%(image_title)s'ถูกลบแล้ว

en: The image could not be created due to errors.
th: รูปภาพไม่สามารถถูกสร้างได้ในขณะที่มีข้อผิดพลาด

en: Image '%(image_title)s' added.
th: รูปภาพ'%(image_title)s' ถูกเพิ่มเรียบร้อยแล้ว

en: Add images
th: เพิ่มรูปภาพ

en: Image
th: รูปภาพ

en: %(count)s image | %(count)s images
th[0]: %(count)s รูปภาพ

en: Change image
th: เปลี่ยนรูปภาพ
