Wagtail - en to th translation catalogue (102 entries)

en: The minimum number of items is %(min_num)d
th: ตัวเลขน้อยที่สุดของสิ่งนี้คือ %(min_num)d

en: The maximum number of items is %(max_num)d
th: จำนวนมากสุดของสิ่งนี้คือ %(max_num)d

en: Move up
th: เลื่อนขึ้น,ขยับขึ้น

en: Move down
th: เลื่อนลง,ขยับลง

en: Drag
th: ลาก

en: Duplicate
th: ทำซ้ำ

en: Delete
th: ลบ,ลบทิ้ง

en: Add
th: เพิ่ม

en: This block has no options.
th: บล็อคนี้ไม่มีตัวเลือก

en: This field is required.
th: ไฟล์นี้จำเป็นต้องใช้

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: The password you have entered is not correct. Please try again.
th: พาสเวิร์ดที่คุณกรอกไม่ถูกต้อง กรุณาลองอีกครั้ง

en: Locked
th: ล็อกเรียบร้อยแล้ว

en: Unlocked
th: ปลดล็อก

en: {model_name} '{title}' is locked and has been scheduled to go live at {datetime}
th: {model_name} '{title}' ถูกล็อค และมีกำหนดการเผยแพร่เมื่อ {datetime}

en: Currently locked and will go live on the scheduled date
th: ถูกล็อคอยู่ในตอนนี้ และจะเผยแพร่เมื่อถึงวันที่กำหนด

en: live
th: เผยแพร่

en: has unpublished changes
th: มีการเปลี่ยนแปลงยกเลิก

en: first published at
th: ตีพิมพ์ครั้งแรกเมื่อ

en: last published at
th: ตีพิมพ์ครั้งสุดท้ายเมื่อ

en: live revision
th: การแก้ไขการเผยแพร่

en: go live date/time
th: เผยแพร่ วันที่/เวลา

en: expiry date/time
th: วันหมดอายุ/เวลา

en: expired
th: หมดอายุ

en: scheduled
th: ตารางที่กำหนดไว้แล้ว

en: draft
th: ร่าง

en: live + scheduled
th: เผยแพร่ + กำหนดการ

en: live + draft
th: เผยแพร่ + ร่าง

en: Default
th: ต้นแบบ

en: locked
th: ล็อค

en: live + in moderation
th: เผยแพร่ + รอตรวจ

en: Add/edit pages you own
th: เพิ่มหรือแก้ไขหน้าเพจของคุณ

en: Bulk delete
th: ลบทิ้งบางส่วน

en: Delete pages with children
th: ลบหน้าที่มีหน้าย่อย

en: Edit
th: แก้ไข

en: Edit any page
th: แก้ไขหน้าอื่นๆ

en: Lock
th: ล็อค

en: Publish
th: จัดพิมพ์,ตีพิมพ์

en: Publish any page
th: จัดพิมพ์หน้าที่คุณเลือก

en: title
th: หัวข้อ

en: The page title as you'd like it to be seen by the public
th: หัวข้อของหน้านี้ ที่คุณอยากเปิดให้เป็นสาธารณะ

en: slug
th: slug , ส่วนหนึ่งของURL

en: The name of the page as it will appear in URLs e.g http://domain.com/blog/[my-slug]/
th: ชื่อของหน้านี้ จะปรากฏใน URLs e.g http://domain.com/blog/[my-slug]/

en: content type
th: ประเภทของเนื้อหา

en: URL path
th: ช่องทางของ URL

en: owner
th: เจ้าของ

en: show in menus
th: ปรากฎในเมนู

en: Whether a link to this page will appear in automatically generated menus
th: อย่างไรก็ตามลิงค์ของหน้านี้จะปรากฎขึ้นโดยอัตโนมัติในเมนู

en: latest revision created at
th: การแก้ไขครั้งล่าสุดเกิดขึ้นเมื่อ

en: page
th: หน้า

en: pages
th: หลายๆหน้า

en: created at
th: สร้างขึ้นเมื่อ

en: user
th: ผู้ใช้

en: content JSON
th: ข้อมูลของ JSON

en: approved go live at
th: ได้รับอนุมัติให้ไปที่เผยแพร่

en: group
th: กลุ่ม

en: permission
th: การอนุญาต

en: group page permission
th: การอนุญาตหลายๆหน้า

en: group page permissions
th: การอนุญาตหลายๆหน้า

en: page view restriction
th: การเปิดดูหน้ามีข้อจำกัด

en: page view restrictions
th: การเปิดดูหน้ามีข้อจำกัด

en: name
th: ชื่อ

en: groups
th: กลุ่ม

en: Approve
th: ยืนยัน

en: Draft saved
th: บันทึกฉบับร่างเรียบร้อย

en: collection
th: ของสะสม

en: collection view restriction
th: การดูชุดมีข้อจำกัด

en: collection view restrictions
th: การดูชุดมีข้อจำกัด

en: collections
th: ของสะสมต่างๆ

en: group collection permission
th: การสะสมกลุ่มที่จะอนุญาต

en: group collection permissions
th: การสะสมกลุ่มที่จะอนุญาต

en: uploaded by user
th: อัพโหลดโดยผู้ใช้

en: hostname
th: ชื่อเจ้าของ

en: port
th: พอร์ท,รหัสเครื่องคอมพิวเตอร์

en: Set this to something other than 80 if you need a specific port number to appear in URLs (e.g. development on port 8000). Does not affect request handling (so port forwarding still works).
th: ติดตั้งอย่างอื่นที่ไม่ใช่  80 ถ้าคุณต้องการเจาะจงรหัสเครื่องคอมพิวเตอร์ที่ขึ้นใร URL (เช่น การพัฒนาที่รหัสเครื่อง 8000) มันไม่มีผลกระทบถึงการขอ (ดังนั้นพอร์ทยังสามารถส่งต่อได้)

en: site name
th: ชื่อเว็บไซต์

en: Human-readable name for the site.
th: ชื่อของเว็บไซด์ที่มนุษย์อ่านได้

en: root page
th: ต้นฉบับ

en: is default site
th: คือเว็บไซด์ต้นแบบ

en: If true, this site will handle requests for all other hostnames that do not have a site entry of their own
th: ถ้าใช่,เว็บไซด์นี้จะเปิดรับการขอสำหรับชื่อจากเจ้าของอื่นที่ยังไม่มีเว็บไซด์

en: site
th: เว็บไซด์

en: sites
th: หลายเว็บไซด์

en: default
th: ค่าเริ่มต้น

en: %(hostname)s is already configured as the default site. You must unset that before you can save this site as default.
th: %(hostname)s โครงสร้างนี้ถูกตั้งค่าเริ่มต้นในเว็บไซด์เรียบร้อยแล้ว คุณต้องการยกเลิกโครงสร้างนี้ก่อนที่คุณจะทำการเซฟ เหมือนตอนตั้งค่าเริ่มต้น

en: Public
th: สาธารณะ

en: Private, accessible to users in specific groups
th: ส่วนตัว,สำหรับผู้ใช้ที่เป็นกลุ่มเฉพาะเจาะจง

en: view restriction
th: ดูข้อจำกัด

en: view restrictions
th: ดูข้อจำกัดต่างๆ

en: Log in
th: เข้าสู่ระบบ

en: Your username and password didn't match. Please try again.
th: ชื่อผู้ใช้และรหัสผ่านของคุณไม่ตรงกัน กรุณาลองอีกครั้ง

en: Your account doesn't have access to this page. To proceed, please log in with an account that has access.
th: บัญชีผู้ใช้ของคุณไม่มีสิทธิ์เข้าถึงหน้านี้ เพื่อดำเนินการต่อ โปรดเข้าสู่ระบบด้วยบัญชีที่มีการเข้าถึง

en: Password required
th: ต้องใช้รหัสผ่าน

en: You need a password to access this page.
th: คุณต้องมีรหัสผ่านเพื่อเข้าสู่หน้านี้

en: Continue
th: ต่อเนื่อง

en: Edited
th: ถูกแก้ไขเรีบยร้อยแล้ว

en: Published
th: เผยแพร่แล้ว

en: Unpublish
th: ยกเลิกประกาศ

en: Reject
th: ไม่ผ่าน

en: Copy
th: ก๊อปปี้,คัดลอก

en: Move
th: เคลื่อนย้าย

en: Page scheduled for publishing at %(go_live_at)s
th: กำหนดให้หน้านี้ทำการเผยแพร่เมื่อ %(go_live_at)s

en: Page unscheduled for publishing at %(go_live_at)s
th: กำหนดให้หน้านี้ยุติการเผยแพร่เมื่อ %(go_live_at)s
