Wagtail - en to vi translation catalogue (59 entries)

en: Add Comment
vi: Thêm Bình luận

en: Delete
vi: Xoá

en: Add
vi: Thêm

en: Password
vi: Mật khẩu

en: The password you have entered is not correct. Please try again.
vi: Mật khẩu bạn điền vào là không chính xác. Vui lòng thử lại.

en: Comment
vi: Bình luận

en: Locked
vi: Đã bị khóa

en: Unlocked
vi: Đã được mở khóa

en: expired
vi: đã hết hạn

en: draft
vi: bản nháp

en: Default
vi: Mặc định

en: Edit
vi: Biên tập

en: Lock
vi: Khóa

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unlock
vi: Mở khóa

en: title
vi: tiêu đề

en: owner
vi: chủ sở hữu

en: created at
vi: Được tạo lúc

en: user
vi: người dùng

en: content JSON
vi: nội dung JSON

en: name
vi: tên

en: groups
vi: Nhóm

en: Approve
vi: Phê chuẩn

en: Approve with comment
vi: Phê chuẩn với bình luận

en: Approved
vi: Đã được phê chuẩn

en: status
vi: trạng thái

en: requested by
vi: được yêu cầu bởi

en: uploaded by user
vi: Được tải lên bởi người dùng

en: default
vi: mặc định

en: Public
vi: Công khai

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Published
vi: Đã xuất bản

en: Publish scheduled draft
vi: Xuất bản bản nháp đã được lên lịch

en: Published scheduled draft
vi: Bản nháp đã được lên lịch đã được xuất bản

en: Unpublish
vi: Thu hồi xuất bản

en: Unpublished
vi: Đã thu hồi xuất bản

en: Reject
vi: Từ chối

en: Rename
vi: Thay đổi tên

en: Renamed from '%(old)s' to '%(new)s'
vi: Đã thay đổi tên từ '%(old)s' thành '%(new)s'

en: Renamed
vi: Đã thay đổi tên

en: Copy
vi: Sao chép

en: Copied from %(title)s
vi: Đã sao chép từ %(title)s

en: Copied
vi: Đã được sao chép

en: Add comment
vi: Thêm bình luận

en: Edit comment
vi: Chỉnh sửa bình luận

en: Delete comment
vi: Xóa bình luận

en: Reply to comment
vi: Trả lời bình luận

en: Workflow: start
vi: Quy trình: bắt đầu

en: Workflow started
vi: Quy trình đã bắt đầu

en: Workflow: approve task
vi: Quy trình: phê duyệt

en: Approved at '%(task)s'. '%(workflow)s' complete
vi: Đã phê duyệt '%(task)s' trong quy trình '%(workflow)s'

en: Workflow task approved
vi: Quy trình đã phê duyệt tác vụ

en: Workflow: reject task
vi: Quy trình: không phê duyệt

en: Workflow task rejected. Workflow complete
vi: Quy trình đã không phê duyệt. Quy trình hoàn thành

en: Workflow: resume task
vi: Quy trình: tiếp tục công việc

en: Resubmitted '%(task)s'. Workflow resumed
vi: Yêu cầu lại quá trình đối với '%(task)s'

en: Workflow: cancel
vi: Quy trình: dừng

en: Cancelled '%(workflow)s' at '%(task)s'
vi: Dừng quy trình '%(workflow)s' đối với '%(task)s'

en: Workflow cancelled
vi: Đã dừng quy trình
