Wagtail - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Wagtail sites
cy: Safleoedd Wagtail

en: Choose a root page
cy: Ddewiswch tudalen wreiddiol

en: Choose a different root page
cy: Dewisiwch tudalen wreiddiol wahanol

en: Sites
cy: Safleoedd

en: Add a site
cy: Ychwanegu safle

en: Site
cy: Safle

en: Default?
cy: Diofyn?

en: Default
cy: Diofyn

en: Add site
cy: Ychwanegu safle

en: Site '%(object)s' created.
cy: Gwefan '%(object)s' wedi'i chreu

en: The site could not be saved due to errors.
cy: Ni fu modd cadw'r wefan oherwydd gwallau.

en: Site '%(object)s' updated.
cy: Gwefan '%(object)s' wedi'i diweddaru

en: Site '%(object)s' deleted.
cy: Safle '%(object)s' wedi'i dileu.

en: Delete site
cy: Dileu safle

en: Are you sure you want to delete this site?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod am ddileu'r wefan hon?
