Wagtail - en to cy translation catalogue (118 entries)

en: Wagtail users
cy: Defnyddiwr Wagtail

en: Required. Letters, digits and @/./+/-/_ only.
cy: Angenrheidiol. Llythyrau, digidau a @/./+/-/_ yn unig.

en: This value may contain only letters, numbers and @/./+/-/_ characters.
cy: Gall y gwerth hwn gynnwys llythrennau, rhifau a nodau @/./+/-/_ yn unig.

en: A user with that username already exists.
cy: Mae defnyddiwr gyda'r enw defnyddiwr hwnnw eisoes yn bodoli.

en: The two password fields didn't match.
cy: Nid oedd y ddau faes cyfrinair yn cyfateb.

en: Email
cy: E-Bost

en: First Name
cy: Enw Cyntaf

en: Last Name
cy: Cyfenw

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Leave blank if not changing.
cy: Gadewch yn wag os nad ydych yn newid.

en: Password confirmation
cy: Cadarnhad cyfrinair

en: Enter the same password as above, for verification.
cy: Rhowch yr un cyfrinair ag uchod, i'w ddilysu.

en: Administrator
cy: Gweinyddwr

en: Administrators have full access to manage any object or setting.
cy: Mae gan weinyddwyr fynediad llawn i reoli unrhyw wrthrych neu osodiad.

en: A group with that name already exists.
cy: Mae grŵp gyda'r enw hwnnw eisoes yn bodoli.

en: You cannot have multiple permission records for the same page.
cy: Ni allwch gael cofnodion caniatâd lluosog ar gyfer yr un dudalen.

en: submitted notifications
cy: hysbysiadau a gyflwynwyd

en: Receive notification when a page is submitted for moderation
cy: Derbyn hysbysiad pan gyflwynir tudalen i'w safoni

en: approved notifications
cy: hysbysiadau cymeradwy

en: Receive notification when your page edit is approved
cy: Derbyn hysbysiad pan fydd eich golygiad tudalen wedi'i gymeradwyo

en: rejected notifications
cy: hysbysiadau a wrthodwyd

en: Receive notification when your page edit is rejected
cy: Derbyn hysbysiad pan fydd eich golygiad tudalen yn cael ei wrthod

en: updated comments notifications
cy: hysbysiadau sylwadau wedi'u diweddaru

en: Receive notification when comments have been created, resolved, or deleted on a page that you have subscribed to receive comment notifications on
cy: Derbyn hysbysiad pan fydd sylwadau wedi'u creu, eu datrys, neu eu dileu ar dudalen rydych wedi tanysgrifio i dderbyn hysbysiadau sylwadau arni

en: preferred language
cy: dewis iaith

en: Select language for the admin
cy: Dewiswch iaith ar gyfer y gweinyddwr

en: current time zone
cy: parth amser presennol

en: Select your current time zone
cy: Dewiswch eich parth amser presennol

en: profile picture
cy: llun proffil

en: System default
cy: Diofyn i'r system

en: Light
cy: Golau

en: Dark
cy: Tywyll

en: admin theme
cy: thema weinyddol

en: Default
cy: Diofyn

en: Snug
cy: Glyd

note: Translators: "Density" is the term used to describe the amount of space between elements in the user interface
en: density
cy: dwysedd

en: user profile
cy: proffil defnyddiwr

en: user profiles
cy: proffiliau defnyddwyr

en: Assign role to 1 user | Assign role to %(counter)s users
cy[0]: Neilltuo rôl i 1 defnyddiwr
cy[1]: Neilltuo rôl i %(counter)s defnyddiwr
cy[2]: Neilltuo rôl i %(counter)s defnyddiwr
cy[3]: Neilltuo rôl i %(counter)s defnyddiwr

en: Assign role
cy: Neilltuo rôl

en: Are you sure you want to assign this role to these users?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod am aseinio'r rôl hon i'r defnyddwyr hyn?

en: You don't have permission to edit this user | You don't have permission to edit these users
cy[0]: Nid oes gennych ganiatâd i olygu'r defnyddiwr hwn
cy[1]: Nid oes gennych ganiatâd i olygu'r defnyddwyr hyn
cy[2]: Nid oes gennych ganiatâd i olygu'r defnyddwyr hyn
cy[3]: Nid oes gennych ganiatâd i olygu'r defnyddwyr hyn

en: Yes, assign
cy: Ie, aseinio

en: No, don't assign
cy: Na, peidiwch ag aseinio

en: Delete 1 user | Delete %(counter)s users
cy[0]: Dileu 1 defnyddiwr
cy[1]: Dileu %(counter)s defnyddiwr
cy[2]: Dileu %(counter)s defnyddiwr
cy[3]: Dileu %(counter)s defnyddiwr

en: Delete
cy: Dileu

en: Are you sure you want to delete these users?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod am ddileu'r defnyddwyr hyn?

en: You don't have permission to delete this user | You don't have permission to delete these users
cy[0]: Nid oes gennych ganiatâd i ddileu'r defnyddiwr hwn
cy[1]: Nid oes gennych ganiatâd i ddileu'r defnyddwyr hyn
cy[2]: Nid oes gennych ganiatâd i ddileu'r defnyddwyr hyn
cy[3]: Nid oes gennych ganiatâd i ddileu'r defnyddwyr hyn

en: Yes, delete
cy: Ia, dileu

en: No, don't delete
cy: Na, peidiwch a ddileu

en: Change active state for 1 user | Change active state for %(counter)s users
cy[0]: Newid cyflwr gweithredol ar gyfer 1 defnyddiwr
cy[1]: Newid cyflwr gweithredol ar gyfer %(counter)s defnyddiwr
cy[2]: Newid cyflwr gweithredol ar gyfer %(counter)s defnyddiwr
cy[3]: Newid cyflwr gweithredol ar gyfer %(counter)s defnyddiwr

en: Set active state
cy: Gosod cyflwr gweithredol

en: Are you sure you want to change the active state for these users?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod am newid cyflwr gweithredol y defnyddwyr hyn?

en: You cannot change your own active status
cy: Ni allwch newid eich statws gweithredol eich hun

en: Yes, change state
cy: Ia, newid cyflwr

en: No, don't change state
cy: Na, paid a newid cyflwr

en: The group '%(group_name)s' has <strong>%(group_user_count)s</strong> member. | The group '%(group_name)s' has <strong>%(group_user_count)s</strong> members.
cy[0]: Mae grŵp '%(group_name)s' efo <strong>%(group_user_count)s</strong> aelod.
cy[1]: Mae grŵp '%(group_name)s' efo <strong>%(group_user_count)s</strong> aelod.
cy[2]: Mae grŵp '%(group_name)s' efo <strong>%(group_user_count)s</strong> aelod.
cy[3]: Mae grŵp '%(group_name)s' efo <strong>%(group_user_count)s</strong> aelod.

en: Deleting this group will revoke this group's permissions from all member users.
cy: Bydd dileu'r grŵp hwn yn diddymu hawliau'r grŵp hwn gan holl ddefnyddwyr sy'n aelodau.

en: Are you sure you want to delete this group?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod am ddileu'r grŵp hwn?

en: Object permissions
cy: Caniatadau gwrthrych

en: Name
cy: Enw

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Change
cy: Newid

en: Custom permissions
cy: Caniatadau personol

en: Toggle all
cy: Togl i gyd

en: Toggle all add permissions
cy: Toglo pob caniatâd i ychwanegu

en: Toggle all change permissions
cy: Toglo pob caniatâd i newid

en: Toggle all delete permissions
cy: Toglo pob caniatâd i dileu

en: Toggle all custom permissions
cy: Toglo pob caniatâd nghwstwm

en: Other permissions
cy: Caniatadau eraill

en: Page permissions
cy: Caniatadau tudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Add a page permission
cy: Ychwanegu caniatâd tudalen

en: Sorry, no groups match "%(query)s"
cy: Mae'n ddrwg gennym, nid oes unrhyw grwpiau yn cyfateb "%(query)s"

en: There are no groups configured. Why not <a href="%(wagtailusers_create_group_url)s">add some</a>?
cy: Nid oes unrhyw grwpiau wedi'u ffurfweddu. Pam ddim <a href="%(wagtailusers_create_group_url)s">ychwanegu un</a>?

en: Are you sure you want to delete this user?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod am ddileu'r defnyddiwr hwn?

en: Account
cy: Cyfrif

en: Roles
cy: Rolau

en: Select all users in listing
cy: Dewiswch yr holl ddefnyddwyr wrth restru

en: Sorry, no users match your query
cy: Mae'n ddrwg gennym, nid oes unrhyw ddefnyddwyr yn cyfateb i'ch ymholiad

en: There are no users configured. Why not <a href="%(wagtailusers_add_url)s">add some</a>?
cy: Nid oes unrhyw ddefnyddwyr wedi'u ffurfweddu. Pam ddim <a href="%(wagtailusers_add_url)s">ychwanegu un</a>?

en: Can view
cy: Yn gallu gweld

en: user %(id)s (deleted)
cy: defnyddiwr %(id)s (wedi' dileu)

en: Assign role to selected users
cy: Neilltuo rôl i ddefnyddwyr dethol

en: %(num_parent_objects)d user has been assigned as %(role)s | %(num_parent_objects)d users have been assigned as %(role)s
cy[0]: Mae %(num_parent_objects)d defnyddiwr wedi cael eu neilltuo fel %(role)s
cy[1]: Mae %(num_parent_objects)d defnyddwyr wedi cael eu neilltuo fel %(role)s
cy[2]: Mae %(num_parent_objects)d defnyddwyr wedi cael eu neilltuo fel %(role)s
cy[3]: Mae %(num_parent_objects)d defnyddwyr wedi cael eu neilltuo fel %(role)s

en: Delete selected users
cy: Dileu defnyddwyr dethol

en: %(num_parent_objects)d user has been deleted | %(num_parent_objects)d users have been deleted
cy[0]: Mae %(num_parent_objects)d defnyddiwr wedi cael eu dileu
cy[1]: Mae %(num_parent_objects)d defnyddwyr wedi cael eu dileu
cy[2]: Mae %(num_parent_objects)d defnyddwyr wedi cael eu dileu
cy[3]: Mae %(num_parent_objects)d defnyddwyr wedi cael eu dileu

en: Active
cy: Actif

en: Inactive
cy: Anactif

en: Mark as active
cy: Marciwch fel weithredol

en: Change the active state for selected users
cy: Newid y cyflwr gweithredol ar gyfer defnyddwyr dethol

en: %(num_parent_objects)d user has been marked as active | %(num_parent_objects)d users have been marked as active
cy[0]: Mae %(num_parent_objects)d defnyddiwr wedi cael eu marcio fel actif
cy[1]: Mae %(num_parent_objects)d defnyddwyr wedi cael eu marcio fel actif
cy[2]: Mae %(num_parent_objects)d defnyddwyr wedi cael eu marcio fel actif
cy[3]: Mae %(num_parent_objects)d defnyddwyr wedi cael eu marcio fel actif

en: %(num_parent_objects)d user has been marked as inactive | %(num_parent_objects)d users have been marked as inactive
cy[0]: Mae %(num_parent_objects)d defnyddiwr wedi'u marcio'n anactif
cy[1]: Mae %(num_parent_objects)d defnyddwyr wedi'u marcio'n anactif
cy[2]: Mae %(num_parent_objects)d defnyddwyr wedi'u marcio'n anactif
cy[3]: Mae %(num_parent_objects)d defnyddwyr wedi'u marcio'n anactif

en: Groups
cy: Grwpiau

en: Add a group
cy: Ychwanegu grwp

en: Search groups
cy: Chwilio grwpiau

en: Add group
cy: Ychwanegu grwp

en: Group '%(object)s' created.
cy: Grwp '%(object)s' wedi'i creu.

en: Group '%(object)s' updated.
cy: Grwp '%(object)s' wedi'i diweddaru.

en: The group could not be saved due to errors.
cy: Nid oedd modd cadw'r grwp oherwydd gwallau.

en: View users in this group
cy: Gweld defnyddwyr yn y grŵp hwn

en: Group '%(object)s' deleted.
cy: Grwp '%(object)s' wedi'i dileu.

en: Delete group
cy: Dileu grwp

en: Last login
cy: Mewngofnod diwethaf

en: Group
cy: Grŵp

en: Add a user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Admin
cy: Gweinyddol

en: Access level
cy: Lefel mynediad

en: Status
cy: Statws

en: More options for '%(title)s'
cy: Fwy o opsiynau i '%(title)s'

en: User '%(object)s' created.
cy: Defnyddiwr '%(object)s' wedi' greu

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: User '%(object)s' updated.
cy: Defnyddiwr '%(object)s' wedi'i diweddaru.

en: The user could not be saved due to errors.
cy: Nid oedd modd cadw'r defnyddiwr oherwydd gwallau.

en: Delete user
cy: Dileu defnyddiwr

en: User '%(object)s' deleted.
cy: Defnyddiwr '%(object)s' wedi'i dileu.
