Wagtail - en to is_IS translation catalogue (120 entries)

en: Wagtail users
is_IS: Wagtail notendur

en: Required. Letters, digits and @/./+/-/_ only.
is_IS: Krafa. Stafir, tölur og @/./+/-/_ eingöngu.

en: This value may contain only letters, numbers and @/./+/-/_ characters.
is_IS: Þetta gildi má aðeins innihalda stafi, númer og @/./+/-/_.

en: A user with that username already exists.
is_IS: Þetta notandanafn er þegar í notkun.

en: The two password fields didn't match.
is_IS: Lykilorðareitirnir tveir stóðust ekki á

en: Email
is_IS: Netfang

en: First Name
is_IS: Fornafn

en: Last Name
is_IS: Eftirnafn

en: Password
is_IS: Lylkilorð

en: Leave blank if not changing.
is_IS: Skildu eftir tómt ef þú ætlar ekki að breyta því.

en: Password confirmation
is_IS: Staðfesta lykilorð

en: Enter the same password as above, for verification.
is_IS: Sláðu inn sama lykilorð og fyrir ofan, til staðfestingar

en: Administrator
is_IS: Stjórnandi

en: Administrators have full access to manage any object or setting.
is_IS: Stjórnendur hafa fullan aðgang til að breyta öllum einingum og stillingum.

en: A group with that name already exists.
is_IS: Hópur með þessu nafni er þegar til.

en: You cannot have multiple permission records for the same page.
is_IS: Þú getur ekki haft margar heimildafærslur fyrir sömu síðuna.

en: submitted notifications
is_IS: innsendar tilkynningar

en: Receive notification when a page is submitted for moderation
is_IS: Fá sendar tilkynningar þegar síða er send inn til yfirferðar

en: approved notifications
is_IS: samþykktar tilkynningar

en: Receive notification when your page edit is approved
is_IS: Fá sendar tilkynningar þegar breytingar sem þú gerir á síðu eru samþykktar

en: rejected notifications
is_IS: höfnunar tilkynningar

en: Receive notification when your page edit is rejected
is_IS: Fá sendar tilkynningar þegar breytingar sem þú gerir á síðu er hafnað

en: updated comments notifications
is_IS: uppfærðar athugasemda tilkynningar

en: Receive notification when comments have been created, resolved, or deleted on a page that you have subscribed to receive comment notifications on
is_IS: Fáðu tilkynningar þegar athugasemdir hafa verið gerðar, leyst úr eða eytt á síðu sem þú hefur skráð þig fyrir tilkynningum frá.

en: preferred language
is_IS: kjör tungumál

en: Select language for the admin
is_IS: Veldu tungumál fyrir kerfisstjórn

en: current time zone
is_IS: núverandi tímabelti

en: Select your current time zone
is_IS: Veldu þitt tímabelti

en: profile picture
is_IS: prófílmynd

en: System default
is_IS: Sjálfgefnar stillingar

en: Light
is_IS: Ljóst

en: Dark
is_IS: Dökkt

en: admin theme
is_IS: Þema stjórnkerfis

en: More contrast
is_IS: Meiri skerpumun

en: contrast
is_IS: skerpa

en: Default
is_IS: Sjálfgefið

en: Snug
is_IS: Þétt

note: Translators: "Density" is the term used to describe the amount of space between elements in the user interface
en: density
is_IS: Þéttleiki

en: user profile
is_IS: uppsetning notanda

en: user profiles
is_IS: uppsetning notenda

en: Assign role to 1 user | Assign role to %(counter)s users
is_IS[0]: Gefa 1 notanda réttindi
is_IS[1]: Gefa %(counter)s notendum réttindi

en: Assign role
is_IS: Gefa réttindi

en: Are you sure you want to assign this role to these users?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir gefa þessum notanda þessi réttindi?

en: You don't have permission to edit this user | You don't have permission to edit these users
is_IS[0]: Þú ert ekki með réttindi til að breyta þessum notanda
is_IS[1]: Þú ert ekki með réttindi til að breyta þessum notendum

en: Yes, assign
is_IS: Já,

en: No, don't assign
is_IS: Nei

en: Delete 1 user | Delete %(counter)s users
is_IS[0]: Eyða 1 notanda
is_IS[1]: Eyða %(counter)s notendum

en: Delete
is_IS: Eyða

en: Are you sure you want to delete these users?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum notendum?

en: You don't have permission to delete this user | You don't have permission to delete these users
is_IS[0]: Þú ert ekki með réttindi til að eyða þessum notanda
is_IS[1]: Þú ert ekki með réttindi til að eyða þessum notendum

en: Yes, delete
is_IS: Já, eyða

en: No, don't delete
is_IS: Nei, ekki eyða

en: Change active state for 1 user | Change active state for %(counter)s users
is_IS[0]: Breyta stöðu fyrir 1 notanda
is_IS[1]: Breyta stöðu fyrir %(counter)s notendur

en: Set active state
is_IS: Breyta stöðu

en: Are you sure you want to change the active state for these users?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir breyta stöðu þessara notenda?

en: You cannot change your own active status
is_IS: Þú getur ekki breytt þinni eigin stöðu

en: Yes, change state
is_IS: Já, breyta stöðu

en: No, don't change state
is_IS: Nei, ekki breyta stöðu

en: The group '%(group_name)s' has <strong>%(group_user_count)s</strong> member. | The group '%(group_name)s' has <strong>%(group_user_count)s</strong> members.
is_IS[0]: Hópurinn '%(group_name)s' er með <strong>%(group_user_count)s</strong> notendur.
is_IS[1]: Hópurinn '%(group_name)s' er með <strong>%(group_user_count)s</strong> notendur.

en: Deleting this group will revoke this group's permissions from all member users.
is_IS: Með því að eyða þessum hóp þá verða allar heimildir sem hópurinn gaf notendum þessa hóps fjarlægðar.

en: Are you sure you want to delete this group?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum hóp

en: Object permissions
is_IS: Hluta heimildir

en: Name
is_IS: Nafn

en: Add
is_IS: Bæta við

en: Change
is_IS: Breyta

en: Custom permissions
is_IS: Sérsniðnar heimildir

en: Toggle all
is_IS: Sýna/fela allt

en: Toggle all add permissions
is_IS: Sýna/fela heimildir til viðbóta

en: Toggle all change permissions
is_IS: Sýna/fela heimildir til að breyta

en: Toggle all delete permissions
is_IS: Sýna/fela heimildir til að eyða

en: Toggle all custom permissions
is_IS: Sýna/fela sérsniðnar heimildir

en: Other permissions
is_IS: Aðrar heimildir

en: Page permissions
is_IS: Síðuheimildir

en: Page
is_IS: Síða

en: Add a page permission
is_IS: Bæta við síðuheimild

en: Sorry, no groups match "%(query)s"
is_IS: Því miður eru engir hópar sem passa við "%(query)s"

en: There are no groups configured. Why not <a href="%(wagtailusers_create_group_url)s">add some</a>?
is_IS: Engir hópar eru til. Hví ekki að <a href="%(wagtailusers_create_group_url)s">bæta við hóp</a>?

en: Are you sure you want to delete this user?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum notanda?

en: Account
is_IS: Reikningur

en: Roles
is_IS: Hlutverk

en: Select all users in listing
is_IS: Velja alla notendur

en: Sorry, no users match your query
is_IS: Því miður eru engir notendur sem passa við leitina þína

en: There are no users configured. Why not <a href="%(wagtailusers_add_url)s">add some</a>?
is_IS: Það eru engir skráðir notendur.  Viltu <a href="%(wagtailusers_add_url)s">bæta við</a>?

en: Can view
is_IS: Getur skoðað

en: user %(id)s (deleted)
is_IS: notandi %(id)s (eytt)

en: Assign role to selected users
is_IS: Gefa völdum notendum réttindi

en: %(num_parent_objects)d user has been assigned as %(role)s | %(num_parent_objects)d users have been assigned as %(role)s
is_IS[0]: %(num_parent_objects)d notandi hefur fengið %(role)s réttindi
is_IS[1]: %(num_parent_objects)d notendur hafa fengið réttindin %(role)s

en: Delete selected users
is_IS: Eyða völdum notendum

en: %(num_parent_objects)d user has been deleted | %(num_parent_objects)d users have been deleted
is_IS[0]: %(num_parent_objects)d notanda hefur verið eytt
is_IS[1]: %(num_parent_objects)d notendum hefur verið eytt

en: Active
is_IS: Virkur

en: Inactive
is_IS: Óvirkur

en: Mark as active
is_IS: Virkja

en: Change the active state for selected users
is_IS: Breyta stöðu valinna notenda

en: %(num_parent_objects)d user has been marked as active | %(num_parent_objects)d users have been marked as active
is_IS[0]: %(num_parent_objects)d notandi hefur verið gerður virkur
is_IS[1]: %(num_parent_objects)d notendur hafa verið gerðir virkir

en: %(num_parent_objects)d user has been marked as inactive | %(num_parent_objects)d users have been marked as inactive
is_IS[0]: %(num_parent_objects)d hefur verið gerður óvirkur
is_IS[1]: %(num_parent_objects)d hafa verið gerðir óvirkir

en: Groups
is_IS: Hópar

en: Add a group
is_IS: Bæta við hóp

en: Search groups
is_IS: Leita í hópum

en: Add group
is_IS: Bæta við hóp

en: Group '%(object)s' created.
is_IS: Hópur '%(object)s' búinn til.

en: Group '%(object)s' updated.
is_IS: Hópur '%(object)s' uppfærður.

en: The group could not be saved due to errors.
is_IS: Ekki var hægt að vista hópinn þar sem hann stóðst ekki villuprófanir

en: View users in this group
is_IS: Skoða notendur í þessari grúppu

en: Group '%(object)s' deleted.
is_IS: Hópi '%(object)s' eytt.

en: Delete group
is_IS: Eyða hóp

en: Last login
is_IS: Síðasta innskráning

en: Group
is_IS: Hópur

en: Add a user
is_IS: Bæta við notanda

en: Users
is_IS: Notendur

en: Username
is_IS: Notandanafn

en: Admin
is_IS: Stjórnandi

en: Access level
is_IS: Aðgangur

en: Status
is_IS: Staða

en: More options for '%(title)s'
is_IS: Fleiri valmöguleikar fyrir '%(title)s'

en: User '%(object)s' created.
is_IS: Notandi '%(object)s' búinn til.

en: Add user
is_IS: Bæta við notanda

en: User '%(object)s' updated.
is_IS: Notandi '%(object)s' uppfærður.

en: The user could not be saved due to errors.
is_IS: Ekki var hægt að búa til notandann þar sem hann stóðst ekki villuprófanir

en: Delete user
is_IS: Eyða notanda

en: User '%(object)s' deleted.
is_IS: Notanda '%(object)s' eytt.
