Wagtail - en to cy translation catalogue (140 entries)

en: Wagtail images
cy: Delweddau Wagtail

en: Image is decorative
cy: Mae'r llun yn addurniadol

en: Alt text
cy: Testun amgen

en: Please add some alt text for your image or mark it as decorative
cy: Ychwanegwch destun amgen ar gyfer eich delwedd neu ei nodi fel addurnol

en: Supported formats: %(supported_formats)s. Maximum filesize: %(max_upload_size)s.
cy: Fformatau a gefnogir: %(supported_formats)s. Maint ffeil mwyaf: %(max_upload_size)s.

en: Supported formats: %(supported_formats)s.
cy: Fformatau a gefnogir: %(supported_formats)s.

en: Not a supported image format. Supported formats: %(supported_formats)s.
cy: Nid yw'n fformat delwedd a gefnogir. Fformatau a gefnogir: %(supported_formats)s.

en: This file is too big (%(file_size)s). Maximum filesize %(max_filesize)s.
cy: Mae'r ffeil hon yn rhu fawr (%(file_size)s). Maint ffeil fwyaf %(max_filesize)s.

en: This file has too many pixels (%(num_pixels)s). Maximum pixels %(max_pixels_count)s.
cy: Mae gormod o bicseli yn y ffeil hon (%(num_pixels)s). Uchafswm picsel %(max_pixels_count)s.

en: This file is too big. Maximum filesize %(max_filesize)s.
cy: Mae'r ffeil hon yn rhy fawr. Maint ffeil mwyaf %(max_filesize)s.

en: Full width
cy: Lled llawn

en: Left-aligned
cy: Wedi'i alinio i'r chwith

en: Right-aligned
cy: Wedi'i alinio i'r dde

en: Collection
cy: Casgliad

en: Format
cy: Fformat

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Original size
cy: Maint gwreiddiol

en: Resize to width
cy: Newid maint i led

en: Resize to height
cy: Newid maint i uchder

en: Resize to min
cy: Newid maint i'r lleiafswm

en: Resize to max
cy: Newid maint i uchafswm

en: Resize to fill
cy: Newid maint i lenwi

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Closeness
cy: Agosrwydd

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Add/edit images you own
cy: Ychwanegu/golygu delweddau sy'n eiddo i chi

en: Edit
cy: Golygu

en: Edit any image
cy: Golygu unrhyw ddelwedd

en: Choose
cy: Dewis

en: Select images in choosers
cy: Dewiswch ddelweddau mewn dewiswyr

en: title
cy: teitl

en: file
cy: ffeil

en: description
cy: disgrifiad

en: width
cy: lled

en: height
cy: uchder

en: created at
cy: creu yn

en: uploaded by user
cy: wedi'i uwchlwytho gan ddefnyddiwr

en: tags
cy: tagiau

en: image
cy: delwedd

en: images
cy: delweddau

en: Add tags to 1 image | Add tags to %(counter)s images
cy[0]: Ychwanegu 1 tag i l;lun
cy[1]: Ychwanegu tagiau i %(counter)s llun
cy[2]: Ychwanegu tagiau i %(counter)s llun
cy[3]: Ychwanegu tagiau i %(counter)s llun

en: Add tags to images
cy: Ychwanegu tagiau i lluniau

en: Are you sure you want to tag the following image? | Are you sure you want to tag the following images?
cy[0]: Ydych chi'n siŵr eich bod am dagio'r llun canlynol?
cy[1]: Ydych chi'n siŵr eich bod am dagio'r lluniau canlynol?
cy[2]: Ydych chi'n siŵr eich bod am dagio'r lluniau canlynol?
cy[3]: Ydych chi'n siŵr eich bod am dagio'r lluniau canlynol?

en: You don't have permission to add tags to this image | You don't have permission to add tags to these images
cy[0]: Nid oes gennych ganiatâd i ychwanegu tagiau at y llun hon
cy[1]: Nid oes gennych ganiatâd i ychwanegu tagiau at y lluniau hon
cy[2]: Nid oes gennych ganiatâd i ychwanegu tagiau at y lluniau hon
cy[3]: Nid oes gennych ganiatâd i ychwanegu tagiau at y lluniau hon

en: Yes, add
cy: Ia, ychwanegu

en: No, don't add
cy: Na, paid a ychwanegu

en: Add 1 image to new collection | Add %(counter)s images to new collection
cy[0]: Ychwanegu 1 casgliad newydd
cy[1]: Ychwanegu %(counter)s defnyddio casgliad newydd
cy[2]: Ychwanegu %(counter)s defnyddio casgliad newydd
cy[3]: Ychwanegu %(counter)s defnyddio casgliad newydd

en: Add images to collection
cy: Ychwanegu lluniau i'r casgliad

en: Are you sure you want to add the following image to the selected collection? | Are you sure you want to add the following images to the selected collection?
cy[0]: Ydych chi'n siŵr eich bod am ychwanegu'r llun canlynol i'r casgliad a ddewiswyd?
cy[1]: Ydych chi'n siŵr eich bod am ychwanegu'r lluniau canlynol i'r casgliad a ddewiswyd?
cy[2]: Ydych chi'n siŵr eich bod am ychwanegu'r lluniau canlynol i'r casgliad a ddewiswyd?
cy[3]: Ydych chi'n siŵr eich bod am ychwanegu'r lluniau canlynol i'r casgliad a ddewiswyd?

en: You don't have permission to add this image to a collection | You don't have permission to add these images to a collection
cy[0]: Nid oes gennych ganiatâd i ychwanegu'r llun hon at gasgliad
cy[1]: Nid oes gennych ganiatâd i ychwanegu'r lluniau hon at gasgliad
cy[2]: Nid oes gennych ganiatâd i ychwanegu'r lluniau hon at gasgliad
cy[3]: Nid oes gennych ganiatâd i ychwanegu'r lluniau hon at gasgliad

en: Delete 1 image | Delete %(counter)s images
cy[0]: Dileu 1 llun
cy[1]: Dileu %(counter)s lluniau
cy[2]: Dileu %(counter)s lluniau
cy[3]: Dileu %(counter)s lluniau

en: Delete images
cy: Dileu lluniau

en: Are you sure you want to delete this image? | Are you sure you want to delete these images?
cy[0]: Ydych chi'n siŵr eich bod am ddileu'r llun hon?
cy[1]: Ydych chi'n siŵr eich bod am ddileu'r lluniau hyn?
cy[2]: Ydych chi'n siŵr eich bod am ddileu'r lluniau hyn?
cy[3]: Ydych chi'n siŵr eich bod am ddileu'r lluniau hyn?

en: Used %(usage_count)s time | Used %(usage_count)s times
cy[0]: Wedi defnyddio %(usage_count)s waith
cy[1]: Wedi defnyddio %(usage_count)s o weithiau
cy[2]: Wedi defnyddio %(usage_count)s o weithiau
cy[3]: Wedi defnyddio %(usage_count)s o weithiau

en: You don't have permission to delete this image | You don't have permission to delete these images
cy[0]: Nid oes gennych ganiatâd i ddileu'r llun yma
cy[1]: Nid oes gennych ganiatâd i ddileu'r lluniau hyn
cy[2]: Nid oes gennych ganiatâd i ddileu'r lluniau hyn
cy[3]: Nid oes gennych ganiatâd i ddileu'r lluniau hyn

en: Yes, delete
cy: Ia, dileu

en: No, don't delete
cy: Na, peidiwch a ddileu

en: Popular tags
cy: Tagiau poblogaidd

en: Upload successful. However, your new image seems to be a duplicate of an existing image. You may delete it if it wasn't required.
cy: Llwytho i fyny yn llwyddiannus. Fodd bynnag, mae'n ymddangos bod eich llun newydd yn ddyblyg o llun sy'n bodoli eisoes. Gallwch ei ddileu os nad oedd ei angen.

en: Existing
cy: Presennol

en: New
cy: Newydd

en: Use new image
cy: Defyddio llun newydd.

en: Use existing and delete new
cy: Defnyddio presennol a dileu'r newydd

en: Latest images
cy: Lluniau diweddaraf

en: Select %(title)s
cy: Dewis %(title)s

en: You haven't uploaded any images in this collection.
cy: Nid ydych wedi uwchlwytho unrhyw ddelweddau yn y casgliad hwn.

en: You haven't uploaded any images.
cy: Nid ydych wedi uwchlwytho unrhyw ddelweddau.

en: Why not <a class="upload-one-now" href="#tab-upload" data-tab-trigger>upload one now</a>?
cy: Beth am <a class="upload-one-now" href="#tab-upload" data-tab-trigger>uwchlwytho un rwan</a>?

en: Choose a format
cy: Dewisiwch fformat

en: Insert image
cy: Mewnosod llun

en: Change image file:
cy: Newid ffeil llun:

en: Add an image
cy: Ychwanegu llun

en: Uploading…
cy: Wrthi'n uwchlwytho…

en: Upload
cy: Uwchlwytho

en: Keep new image
cy: Cadw llun newydd

en: Delete new image
cy: Dileu llun newydd

en: Image focal point
cy: Ffocws llun

en: URL Generator
cy: Cynhyrchydd URL

en: Focal point
cy: Pwynt ffocws

en: (optional)
cy: (dewisol)

en: To define this image's most important region, drag a box over the image above.
cy: I ddiffinio rhanbarth pwysicaf y llun hwn, llusgwch flwch dros y ddelwedd uchod.

en: Current focal point shown
cy: Dangosir y canolbwynt presennol

en: Remove focal area
cy: Dileu'r ardal ffocws

en: Max dimensions
cy: Dimensiynau mwyaf

en: Filesize
cy: Maint ffeil

en: File not found
cy: Ffeil heb ei chanfod

en: Usage
cy: Defnydd

en: Sort by
cy: Trefnu un ôl

en: Select all images in listing
cy: Dewiswch yr holl lluniau yn y rhestr

en: Sorry, no images match "<em>%(query_string)s</em>"
cy: Mae'n ddrwg gennym, dim lluniau yn cyfateb "<em>%(query_string)s</em>"

en: You haven't uploaded any images in this collection. Why not <a href="%(wagtailimages_add_image_url)s">upload one now</a>?
cy: Nid ydych wedi uwchlwytho unrhyw lluniau yn y casgliad hwn. Pam ddim <a href="%(wagtailimages_add_image_url)s">uwchlwytho un rwan</a>?

en: You haven't uploaded any images. Why not <a href="%(wagtailimages_add_image_url)s">upload one now</a>?
cy: Nid ydych wedi uwchlwytho unrhyw luniau. Pam ddim <a href="%(wagtailimages_add_image_url)s">uwchlwytho un rwan</a>?

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Image URL
cy: URL Llun

en: Copy URL
cy: URL Copi

en: Copied to clipboard
cy: Wedi'i gopïo i'r clipfwrdd

en: Copying to clipboard failed
cy: Methodd copïo i'r clipfwrdd

en: Add multiple images
cy: Ychwanegu lluniau lluosog

en: Drag and drop images into this area to upload immediately.
cy: Llusgwch a gollwng lluniau i'r ardal hon i'w huwchlwytho ar unwaith.

en: Or choose from your computer
cy: Neu dewiswch o'ch cyfrifiadur

en: Add to collection:
cy: Ychwanegu at y casgliad:

en: Upload successful. Please update this image with a more appropriate title, if necessary. You may also delete the image completely if the upload wasn't required.
cy: Llwytho i fyny yn llwyddiannus. Diweddarwch y llun hwn gyda theitl mwy priodol, os oes angen. Gallwch hefyd ddileu'r llun yn gyfan gwbl os nad oedd angen yr uwchlwythiad.

en: Upload successful. However, your new image seems to be a duplicate of this existing image. You may delete it if it wasn't required.
cy: Llwytho i fyny yn llwyddiannus. Fodd bynnag, mae'n ymddangos bod eich llun newydd yn ddyblyg o'r llun bresennol hon. Gallwch ei ddileu os nad oedd ei angen.

en: Sorry, upload failed.
cy: Mae'n ddrwg gennym, ni fu modd uwchlwytho.

en: Server Error
cy: Gwall Gweinydd

en: Report this error to your website administrator with the following information:
cy: Riportiwch y gwall hwn i weinyddwr eich gwefan gyda'r wybodaeth ganlynol:

en: Image updated.
cy: Diweddarwyd y ddelwedd.

en: Image permissions
cy: Caniatadau llun

en: Add an image permission
cy: Ychwanegu caniatad llun

en: Tags
cy: Tagiau

en: Add tags to the selected images
cy: Ychwanegu tagiau at y lluniau a ddewiswyd

en: New tags have been added to %(num_parent_objects)d image | New tags have been added to %(num_parent_objects)d images
cy[0]: Mae tagiau newydd wedi eu hychwanegu at %(num_parent_objects)d llun
cy[1]: Mae tagiau newydd wedi eu hychwanegu at %(num_parent_objects)d llun
cy[2]: Mae tagiau newydd wedi eu hychwanegu at %(num_parent_objects)d llun
cy[3]: Mae tagiau newydd wedi eu hychwanegu at %(num_parent_objects)d llun

en: Add to collection
cy: Ychwanegu at casgliad

en: Add selected images to collection
cy: Ychwanegu lluniau dethol i'r casgliad

en: %(num_parent_objects)d image has been added to %(collection)s | %(num_parent_objects)d images have been added to %(collection)s
cy[0]: Mae %(num_parent_objects)d llun wedi eu hychwanegu at %(collection)s
cy[1]: Mae %(num_parent_objects)d llun wedi eu hychwanegu at %(collection)s
cy[2]: Mae %(num_parent_objects)d llun wedi eu hychwanegu at %(collection)s
cy[3]: Mae %(num_parent_objects)d llun wedi eu hychwanegu at %(collection)s

en: Delete
cy: Dileu

en: Delete selected images
cy: Dileu lluniau a ddewiswyd

en: %(num_parent_objects)d image has been deleted | %(num_parent_objects)d images have been deleted
cy[0]: %(num_parent_objects)d llun wedi'i dileu
cy[1]: %(num_parent_objects)d lluniau wedi'i dileu
cy[2]: %(num_parent_objects)d lluniau wedi'i dileu
cy[3]: %(num_parent_objects)d lluniau wedi'i dileu

en: Choose an image
cy: Dewis delwedd

en: Choose another image
cy: Dewisiwch llun arall

en: Edit this image
cy: Golygu'r llun hon

en: Newest
cy: Ieuengaf

en: Oldest
cy: Hynaf

en: Title: (A -> Z)
cy: Teitl: (A -> Z)

en: Title: (Z -> A)
cy: Teitl: (Z -> A)

en: File size: (low to high)
cy: Maint ffeil: (isel i uchel)

en: File size: (high to low)
cy: Maint ffeil: (uchel i isel)

en: Images
cy: Delweddau

en: The image could not be saved due to errors.
cy: Ni fu modd cadw'r llun oherwydd gwallau.

en: Image '%(image_title)s' updated.
cy: Llun '%(image_title)s' wedi'i diweddaru.

en: The source image file could not be found. Please change the source or delete the image.
cy: Nid oedd modd dod o hyd i'r ffeil delwedd ffynhonnell. Newidiwch y ffynhonnell neu dilëwch y ddelwedd.

en: Delete image
cy: Dileu delwedd

en: Image '%(image_title)s' deleted.
cy: Llun '%(image_title)s' wedi'i dileu.

en: The image could not be created due to errors.
cy: Ni fu modd creu'r llun oherwydd gwallau.

en: Image '%(image_title)s' added.
cy: Llun '%(image_title)s' wedi'i ychwanegu.

en: Add images
cy: Ychwanegu lluniau

en: Image
cy: Llun

en: %(count)s image | %(count)s images
cy[0]: %(count)s llun
cy[1]: %(count)s lluniau
cy[2]: %(count)s lluniau
cy[3]: %(count)s lluniau

en: Change image
cy: Newid llun
